Mã số thuế 0109736648 - CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI MẠNH CƯỜNG PHÁT

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI MẠNH CƯỜNG PHÁT là doanh nghiệp được thành lập ngày 20/08/2021 , hoạt động tại Số 9 ngõ 4 Thôn Thái Phù, Xã Mai Đình(Hết hiệu lực), TP Hà Nội, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0109736648, được quản lý bởi Thuế cơ sở 18 thành phố Hà Nội. Ngành nghề kinh doanh chính là Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải. Tình trạng hoạt động: Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0109736648
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI MẠNH CƯỜNG PHÁT
Địa chỉ
Số 9 ngõ 4 Thôn Thái Phù, Xã Mai Đình(Hết hiệu lực), TP Hà Nội, Việt Nam
Tình trạng
Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Người đại diện
NGUYỄN VĂN MẠNH
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
20/08/2021  hơn 4 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 18 thành phố Hà Nội
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải

Ngành nghề kinh doanh

4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa

Chi tiết: - Đại lý bán hàng hóa, Môi giới mua bán hàng hóa. (Trừ hoạt động môi giới bảo hiểm, chứng khoán; trừ hoạt động đấu giá)

4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình

Chi tiết: - Bán buôn vali, cặp, túi, ví, hàng da và giả da khác - Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh - Bán buôn hàng gốm, sứ, thủy tinh - Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện - Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ dùng nội thất tương tự - Bán buôn sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm - Bán buôn dụng cụ thể dục, thể thao

4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác

Chi tiết: - Bán buôn vali, cặp, túi, ví, hàng da và giả da khác - Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh - Bán buôn hàng gốm, sứ, thủy tinh - Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện - Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ dùng nội thất tương tự - Bán buôn sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm - Bán buôn dụng cụ thể dục, thể thao

4690Bán buôn tổng hợp

(trừ loại Nhà nước cấm)

4759Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh

Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khai khoáng, xây dựng - Bán buôn máy móc, thiết bị điện, vật liệu điện (máy phát điện, động cơ điện, dây điện và thiết bị khác dùng trong mạch điện) - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy dệt, may, da giày - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy văn phòng (trừ máy vi tính và thiết bị ngoại vi) - Bán buôn máy móc, thiết bị y tế

4791Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet

(trừ hoạt động đấu giá)

4799Bán lẻ hình thức khác chưa được phân vào đâu

(trừ hoạt động đấu giá)

4912Vận tải hàng hóa đường sắt
4931Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
4932Vận tải hành khách đường bộ khác

Chi tiết: - Kinh doanh vận tải hành khách bằng xe ô tô theo tuyến cố định; - Kinh doanh vận tải hành khách bằng xe taxi; - Kinh doanh vận tải hành khách theo hợp đồng; - Kinh doanh vận tải khách du lịch bằng xe ô tô

4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ

Chi tiết: Kinh doanh vận tải hàng hóa bằng xe ô tô

5012Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương
5022Vận tải hàng hóa đường thủy nội địa
5210Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
5221Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường sắt
5222Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy
5224Bốc xếp hàng hóa
5225Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ
5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải (Chính)
7710Cho thuê xe có động cơ
7730Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển

Chi tiết: - Cho thuê máy móc, thiết bị nông, lâm nghiệp không kèm người điều khiển - Cho thuê máy móc, thiết bị xây dựng không kèm người điều khiển - Cho thuê máy móc, thiết bị văn phòng (kể cả máy vi tính) không kèm người điều khiển - Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác, không kèm người điều khiển chưa được phân vào đâu

8292Dịch vụ đóng gói
8299Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu

Chi tiết: - Xuất nhập khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh - Ủy thác và nhận ủy thác xuất khẩu, nhập khẩu hàng hóa

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0109736648

Mã số thuế 0109736648 là của công ty nào?

Mã số thuế 0109736648 thuộc về CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI MẠNH CƯỜNG PHÁT, địa chỉ tại Số 9 ngõ 4 Thôn Thái Phù, Xã Mai Đình(Hết hiệu lực), TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI MẠNH CƯỜNG PHÁT hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI MẠNH CƯỜNG PHÁT hoạt động chính trong ngành Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI MẠNH CƯỜNG PHÁT có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI MẠNH CƯỜNG PHÁT (MST: 0109736648) là: Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI MẠNH CƯỜNG PHÁT là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI MẠNH CƯỜNG PHÁT là NGUYỄN VĂN MẠNH.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI MẠNH CƯỜNG PHÁT thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI MẠNH CƯỜNG PHÁT được thành lập ngày 20/08/2021, đã hoạt động hơn 4 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0109736648

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI MẠNH CƯỜNG PHÁT (MST: 0109736648), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.