Mã số thuế 0109612258 - CÔNG TY CỔ PHẦN OUTLET VIỆT NHẬT

CÔNG TY CỔ PHẦN OUTLET VIỆT NHẬT là doanh nghiệp được thành lập ngày 27/04/2021 , hoạt động tại Số 826 đường Trương Định, Phường Hoàng Mai, TP Hà Nội, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0109612258, được quản lý bởi Thuế thành phố Hà Nội. Ngành nghề kinh doanh chính là Bán buôn tổng hợp. Tình trạng hoạt động: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0109612258
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY CỔ PHẦN OUTLET VIỆT NHẬT
Địa chỉ
Số 826 đường Trương Định, Phường Hoàng Mai, TP Hà Nội, Việt Nam
Tình trạng
Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Người đại diện
TRẦN VÂN KHÁNH
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
27/04/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế thành phố Hà Nội
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Bán buôn tổng hợp

Ngành nghề kinh doanh

1311Sản xuất sợi
1313Hoàn thiện sản phẩm dệt
1391Sản xuất vải dệt kim, vải đan móc và vải không dệt khác
1392Sản xuất hàng dệt sẵn (trừ trang phục)
1399Sản xuất các loại hàng dệt khác chưa được phân vào đâu
1410May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú)
1420Sản xuất sản phẩm từ da lông thú
1430Sản xuất trang phục dệt kim, đan móc
4641Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4669Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu

Chi tiêt: Bán buôn phụ liệu may mặc và giày dép

4690Bán buôn tổng hợp (Chính)
4751Bán lẻ vải, len, sợi, chỉ khâu và hàng dệt khác trong các cửa hàng chuyên doanh
4752Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4753Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn trong các cửa hàng chuyên doanh
4759Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
4771Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh
4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5210Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
5224Bốc xếp hàng hóa
8299Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu

Chi tiết: xuất nhập, khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh Điều 25 luật thương mại

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0109612258

Mã số thuế 0109612258 là của công ty nào?

Mã số thuế 0109612258 thuộc về CÔNG TY CỔ PHẦN OUTLET VIỆT NHẬT, địa chỉ tại Số 826 đường Trương Định, Phường Hoàng Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN OUTLET VIỆT NHẬT hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY CỔ PHẦN OUTLET VIỆT NHẬT hoạt động chính trong ngành Bán buôn tổng hợp.

CÔNG TY CỔ PHẦN OUTLET VIỆT NHẬT có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY CỔ PHẦN OUTLET VIỆT NHẬT (MST: 0109612258) là: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN OUTLET VIỆT NHẬT là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN OUTLET VIỆT NHẬT là TRẦN VÂN KHÁNH.

CÔNG TY CỔ PHẦN OUTLET VIỆT NHẬT thành lập năm nào?

CÔNG TY CỔ PHẦN OUTLET VIỆT NHẬT được thành lập ngày 27/04/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0109612258

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY CỔ PHẦN OUTLET VIỆT NHẬT (MST: 0109612258), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.