Mã số thuế 4700303092 - CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TẤN ĐẠT

CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TẤN ĐẠT là doanh nghiệp được thành lập ngày 27/01/2026 , hoạt động tại Thôn Hợp Nhất, Xã Thanh Thịnh, Tỉnh Thái Nguyên, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 4700303092, được quản lý bởi Thuế cơ sở 8 tỉnh Thái Nguyên. Ngành nghề kinh doanh chính là Sản xuất gỗ dán, gỗ lạng, ván ép và ván mỏng khác. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
4700303092
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TẤN ĐẠT
Địa chỉ
Thôn Hợp Nhất, Xã Thanh Thịnh, Tỉnh Thái Nguyên, Việt Nam
Tình trạng
Đang hoạt động
Người đại diện
NGUYỄN TẤN ĐẠT
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
27/01/2026  hơn 5 tháng hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 8 tỉnh Thái Nguyên
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Sản xuất gỗ dán, gỗ lạng, ván ép và ván mỏng khác

Ngành nghề kinh doanh

1610Cưa, xẻ, bào gỗ và bảo quản gỗ
1621Sản xuất gỗ dán, gỗ lạng, ván ép và ván mỏng khác (Chính)
1622Sản xuất đồ gỗ xây dựng
1623Sản xuất bao bì bằng gỗ
1629Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện
3101Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế bằng gỗ
4620Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống

(Trừ những mặt hàng nhà nước cấm)

4642Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ nội thất tương tự trong gia đình, văn phòng, cửa hàng; thảm, đệm và thiết bị chiếu sáng
4671Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan

Chi tiết: bán buôn Than đá, than củi, than cốc, gỗ nhiên liệu, viên nén gỗ

4673Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng

Chi tiết: Bán buôn tre, nứa, gỗ cây và gỗ chế biến;

4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
8299Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu

Chi tiết: Xuất nhập khẩu các mặt hàng Công ty kinh doanh;

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 4700303092

Mã số thuế 4700303092 là của công ty nào?

Mã số thuế 4700303092 thuộc về CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TẤN ĐẠT, địa chỉ tại Thôn Hợp Nhất, Xã Thanh Thịnh, Tỉnh Thái Nguyên, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TẤN ĐẠT hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TẤN ĐẠT hoạt động chính trong ngành Sản xuất gỗ dán, gỗ lạng, ván ép và ván mỏng khác.

CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TẤN ĐẠT có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TẤN ĐẠT (MST: 4700303092) là: Đang hoạt động.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TẤN ĐẠT là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TẤN ĐẠT là NGUYỄN TẤN ĐẠT.

CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TẤN ĐẠT thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TẤN ĐẠT được thành lập ngày 27/01/2026, đã hoạt động hơn 5 tháng.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 4700303092

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH LÂM SẢN TẤN ĐẠT (MST: 4700303092), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.