Mã số thuế 1900711865 - DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THỦY SẢN TRÚC LINH BL

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THỦY SẢN TRÚC LINH BL là doanh nghiệp được thành lập ngày 04/05/2026 , hoạt động tại Số 268, Ấp Xóm Mới, Xã Phong Thạnh, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 1900711865, được quản lý bởi Thuế cơ sở 7 tỉnh Cà Mau. Ngành nghề kinh doanh chính là Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
1900711865
Tên doanh nghiệp
DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THỦY SẢN TRÚC LINH BL
Địa chỉ
Số 268, Ấp Xóm Mới, Xã Phong Thạnh, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam
Tình trạng
Đang hoạt động
Người đại diện
TÔ TRÚC LINH
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
04/05/2026  hơn 2 tháng hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 7 tỉnh Cà Mau
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản

Ngành nghề kinh doanh

1020Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản (Chính)
4632Bán buôn thực phẩm

Chi tiết : Bán buôn và thu mua thủy sản

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 1900711865

Mã số thuế 1900711865 là của công ty nào?

Mã số thuế 1900711865 thuộc về DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THỦY SẢN TRÚC LINH BL, địa chỉ tại Số 268, Ấp Xóm Mới, Xã Phong Thạnh, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam.

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THỦY SẢN TRÚC LINH BL hoạt động trong ngành gì?

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THỦY SẢN TRÚC LINH BL hoạt động chính trong ngành Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản.

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THỦY SẢN TRÚC LINH BL có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THỦY SẢN TRÚC LINH BL (MST: 1900711865) là: Đang hoạt động.

Người đại diện pháp luật của DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THỦY SẢN TRÚC LINH BL là ai?

Người đại diện pháp luật của DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THỦY SẢN TRÚC LINH BL là TÔ TRÚC LINH.

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THỦY SẢN TRÚC LINH BL thành lập năm nào?

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THỦY SẢN TRÚC LINH BL được thành lập ngày 04/05/2026, đã hoạt động hơn 2 tháng.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 1900711865

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THỦY SẢN TRÚC LINH BL (MST: 1900711865), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.