Mã số thuế 0319586621 - CÔNG TY TNHH APX ENERGY SOLUTIONS VIETNAM

CÔNG TY TNHH APX ENERGY SOLUTIONS VIETNAM là doanh nghiệp được thành lập ngày 08/06/2026 , hoạt động tại 96/26 Nguyễn Thông, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0319586621, được quản lý bởi Thuế cơ sở 3 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0319586621
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH APX ENERGY SOLUTIONS VIETNAM
Địa chỉ
96/26 Nguyễn Thông, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Đang hoạt động
Người đại diện
NGUYỄN MẬU TRINH
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
08/06/2026  hơn 25 ngày hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 3 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình

Ngành nghề kinh doanh

4221Xây dựng công trình điện

Chi tiết: - Xây dựng mạng lưới đường dây truyền tải, phân phối điện và các công trình, cấu trúc có liên quan như: + Đường dây, mạng lưới truyền tải điện với khoảng cách dài, + Đường dây, mạng lưới truyền tải điện, đường cáp điện ngầm và các công trình phụ trợ ở thành phố, + Trạm biến áp. - Xây dựng nhà máy điện; - Xây dựng trạm xạc điện.

4321Lắp đặt hệ thống điện

Chi tiết: - Hoạt động lắp đặt, sửa chữa và bảo dưỡng hệ thống điện cho công trình nhà và công trình kỹ thuật dân dụng, cụ thể: Dây dẫn và thiết bị điện, Đường dây thông tin liên lạc, Mạng máy tính và dây cáp truyền hình, bao gồm cả cáp quang học, Đĩa vệ tinh, Hệ thống chiếu sáng, Chuông báo cháy, Hệ thống báo động chống trộm, Tín hiệu điện và đèn trên đường phố, Đèn trên đường băng sân bay, Hệ thống quang điện trên các tòa nhà, Hệ thống lưu trữ điện năng. - Hoạt động lắp đặt bộ sạc cho xe điện. - Hoạt động kết nối các thiết bị điện và đồ dùng gia đình, bao gồm cả hệ thống sưởi bằng điện.

4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình (Chính)
4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác

Chi tiết: - Bán buôn dây điện, công tắc và thiết bị lắp đặt khác cho mục đích công nghiệp; - Bán buôn vật liệu điện khác như động cơ điện, máy biến thế;

4752Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh

Chi tiết: - Bán lẻ thiết bị vệ sinh và thiết bị sưởi; - Bán lẻ vật liệu tự làm, vật liệu và thiết bị điện và ống nước; - Bán lẻ dụng cụ như: búa, cưa, tua vít và các dụng cụ cầm tay khác, kể cả dụng cụ cầm tay dùng điện; - Bán lẻ vật liệu năng lượng tái tạo, ví dụ: bộ thu năng lượng mặt trời không dùng điện, tấm quang điện, không bao gồm lắp đặt; - Bán lẻ thiết bị báo cháy bằng điện hoặc điện tử, bình chữa cháy, hệ thống khẩn cấp, hệ thống hút khói, két an toàn và két sắt, không bao gồm dịch vụ lắp đặt hoặc bảo dưỡng; - Bán lẻ cửa ra vào, cửa sổ và cửa chớp làm từ mọi chất liệu; - Bán lẻ thiết bị và dụng cụ làm vườn và thiết kế cảnh quan; - Bán lẻ phòng tắm hơi, bể bơi spa, bao gồm cả các thiết bị phụ trợ, không bao gồm lắp đặt.

4759Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0319586621

Mã số thuế 0319586621 là của công ty nào?

Mã số thuế 0319586621 thuộc về CÔNG TY TNHH APX ENERGY SOLUTIONS VIETNAM, địa chỉ tại 96/26 Nguyễn Thông, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH APX ENERGY SOLUTIONS VIETNAM hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH APX ENERGY SOLUTIONS VIETNAM hoạt động chính trong ngành Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình.

CÔNG TY TNHH APX ENERGY SOLUTIONS VIETNAM có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH APX ENERGY SOLUTIONS VIETNAM (MST: 0319586621) là: Đang hoạt động.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH APX ENERGY SOLUTIONS VIETNAM là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH APX ENERGY SOLUTIONS VIETNAM là NGUYỄN MẬU TRINH.

CÔNG TY TNHH APX ENERGY SOLUTIONS VIETNAM thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH APX ENERGY SOLUTIONS VIETNAM được thành lập ngày 08/06/2026, đã hoạt động hơn 25 ngày.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0319586621

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH APX ENERGY SOLUTIONS VIETNAM (MST: 0319586621), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.