Mã số thuế 0316776977 - CÔNG TY TNHH VIVA INVESTMENT

CÔNG TY TNHH VIVA INVESTMENT là doanh nghiệp được thành lập ngày 29/03/2021 , hoạt động tại 5/7B Đường 32, Khu phố 7, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0316776977, được quản lý bởi Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê. Tình trạng hoạt động: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0316776977
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH VIVA INVESTMENT
Địa chỉ
5/7B Đường 32, Khu phố 7, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Người đại diện
LÊ THỊ NHUNG
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
29/03/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê

Ngành nghề kinh doanh

0810Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét

Chi tiết: Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét (không hoạt động tại trụ sở).

2395Sản xuất bê tông và các sản phẩm từ bê tông, xi măng và thạch cao

Chi tiết: Sản xuất bê tông tươi, bê tông nhựa nóng (không hoạt động tại trụ sở)

4101Xây dựng nhà để ở
4102Xây dựng nhà không để ở
4211Xây dựng công trình đường sắt
4212Xây dựng công trình đường bộ
4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác

Chi tiết: Xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp; Xây dựng các công trình cầu đường; Xây dựng các công trình đường thủy, thủy lợi, bến cảnh và các công trình trên sông, các cảng du lịch, cửa cống, đê đập, bờ kè; Xây dựng đường hầm; Xây dựng các công trình hệ thống kỹ thuật. Nạo vét, khai thông luồng lạch.

4311Phá dỡ
4312Chuẩn bị mặt bằng
4321Lắp đặt hệ thống điện
4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí

(trừ lắp đặt các thiết bị điện lạnh (thiết bị cấp đông, kho lạnh, máy đá, điều hòa không khí, làm lạnh nước) sử dụng ga lạnh R22 trong lĩnh vực chế biến thủy hải sản và trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)

4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330Hoàn thiện công trình xây dựng
4631Bán buôn gạo, lúa mỳ, hạt ngũ cốc khác, bột mỳ

( không hoạt động tại trụ sở )

4632Bán buôn thực phẩm

( không hoạt động tại trụ sở )

4633Bán buôn đồ uống
4641Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác

Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị điện, dụng cụ hệ thống điện (máy biến thế, mô tơ điện, ốn áp, máy phát, dây điện, vật lưu dẫn, bóng đèn, bảng điện, công tắc, cầu chì, áp tô mát); Bán buôn thiết bị điều hòa nhiệt độ, thiết bị vệ sinh (điều hòa không khí, lò sưởi kim loại, hệ thống sưởi bằng nước nóng, thiết bị vệ sinh)

4662Bán buôn kim loại và quặng kim loại

( trừ kinh doanh vàng miếng )

4663Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4669Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu

Chi tiết: Bán buôn nhựa đường; bê tông nhựa nóng; nhũ tương; vật liệu, vật tư, máy móc, thiết bị phụ tùng cho ngành giao thông vận tải, xây dựng, cầu đường

4752Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4771Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh
4772Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh
6810Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê (Chính)
6820Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất

Chi tiết: tư vấn, môi giới bất động sản (trừ tư vấn tài chính, kế toán, pháp lý)

7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
7410Hoạt động thiết kế chuyên dụng

Chi tiết: Thiết kế trang trí nội thất, ngoại thất

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0316776977

Mã số thuế 0316776977 là của công ty nào?

Mã số thuế 0316776977 thuộc về CÔNG TY TNHH VIVA INVESTMENT, địa chỉ tại 5/7B Đường 32, Khu phố 7, Phường Hiệp Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH VIVA INVESTMENT hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH VIVA INVESTMENT hoạt động chính trong ngành Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê.

CÔNG TY TNHH VIVA INVESTMENT có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH VIVA INVESTMENT (MST: 0316776977) là: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH VIVA INVESTMENT là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH VIVA INVESTMENT là LÊ THỊ NHUNG.

CÔNG TY TNHH VIVA INVESTMENT thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH VIVA INVESTMENT được thành lập ngày 29/03/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0316776977

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH VIVA INVESTMENT (MST: 0316776977), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.