Mã số thuế 0316776536 - CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ SỨC KHỎE LINH LUXURY

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ SỨC KHỎE LINH LUXURY là doanh nghiệp được thành lập ngày 30/03/2021 , hoạt động tại A5 Khu Tái Định Cư Xuyên Á, Khu Phố 11, Nguyễn Thị Búp, Phường Trung Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0316776536, được quản lý bởi Thuế cơ sở 12 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Hoạt động của các phòng khám đa khoa, chuyên khoa và nha khoa. Tình trạng hoạt động: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0316776536
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ SỨC KHỎE LINH LUXURY
Địa chỉ
A5 Khu Tái Định Cư Xuyên Á, Khu Phố 11, Nguyễn Thị Búp, Phường Trung Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Người đại diện
LƯU PHƯỚC LỘC
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
30/03/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 12 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Hoạt động của các phòng khám đa khoa, chuyên khoa và nha khoa

Ngành nghề kinh doanh

4633Bán buôn đồ uống
4669Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu

Chi tiết: Bán buôn các loại dầu gội đầu , dầu tắm, xịt chống muỗi thảo dược; Bán buôn các loại tinh dầu thiên nhiên.

5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5621Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
5629Dịch vụ ăn uống khác
5630Dịch vụ phục vụ đồ uống

(trừ hoạt động quán bar và quán giải khát có khiêu vũ).

8620Hoạt động của các phòng khám đa khoa, chuyên khoa và nha khoa (Chính)
8692Hoạt động của hệ thống cơ sở chỉnh hình, phục hồi chức năng
8699Hoạt động y tế khác chưa được phân vào đâu

Chi tiết: Hoạt động Cơ sở dịch vụ châm cứu, xoa bóp, day ấn huyệt, xông hơi thuốc y học cổ truyền

9610Dịch vụ tắm hơi, massage và các dịch vụ tăng cường sức khoẻ tương tự (trừ hoạt động thể thao)

(Doanh nghiệp chỉ được kinh doanh kể từ khi có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật và bảo đảm đáp ứng các điều kiện đó trong suốt quá trình hoạt động).

9631Cắt tóc, làm đầu, gội đầu

(trừ hoạt động gây chảy máu)

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0316776536

Mã số thuế 0316776536 là của công ty nào?

Mã số thuế 0316776536 thuộc về CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ SỨC KHỎE LINH LUXURY, địa chỉ tại A5 Khu Tái Định Cư Xuyên Á, Khu Phố 11, Nguyễn Thị Búp, Phường Trung Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ SỨC KHỎE LINH LUXURY hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ SỨC KHỎE LINH LUXURY hoạt động chính trong ngành Hoạt động của các phòng khám đa khoa, chuyên khoa và nha khoa.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ SỨC KHỎE LINH LUXURY có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ SỨC KHỎE LINH LUXURY (MST: 0316776536) là: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ SỨC KHỎE LINH LUXURY là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ SỨC KHỎE LINH LUXURY là LƯU PHƯỚC LỘC.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ SỨC KHỎE LINH LUXURY thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ SỨC KHỎE LINH LUXURY được thành lập ngày 30/03/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0316776536

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ SỨC KHỎE LINH LUXURY (MST: 0316776536), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.