Mã số thuế 0316770742 - CÔNG TY TNHH NỘI THẤT FUFUTECH

CÔNG TY TNHH NỘI THẤT FUFUTECH là doanh nghiệp được thành lập ngày 25/03/2021 , hoạt động tại 55 Đường A5, KĐT Đông Tăng Long, Phường Long Phước, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0316770742, được quản lý bởi Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0316770742
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH NỘI THẤT FUFUTECH
Địa chỉ
55 Đường A5, KĐT Đông Tăng Long, Phường Long Phước, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Đang hoạt động
Người đại diện
NGUYỄN ANH KIỆT
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
25/03/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh

Ngành nghề kinh doanh

1622Sản xuất đồ gỗ xây dựng

(Không hoạt động tại trụ sở)

1629Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện
3101Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế bằng gỗ
4390Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4759Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh (Chính)
7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan

Chi tiết: Hoạt động kiến trúc

7410Hoạt động thiết kế chuyên dụng

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0316770742

Mã số thuế 0316770742 là của công ty nào?

Mã số thuế 0316770742 thuộc về CÔNG TY TNHH NỘI THẤT FUFUTECH, địa chỉ tại 55 Đường A5, KĐT Đông Tăng Long, Phường Long Phước, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NỘI THẤT FUFUTECH hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH NỘI THẤT FUFUTECH hoạt động chính trong ngành Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh.

CÔNG TY TNHH NỘI THẤT FUFUTECH có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH NỘI THẤT FUFUTECH (MST: 0316770742) là: Đang hoạt động.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH NỘI THẤT FUFUTECH là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH NỘI THẤT FUFUTECH là NGUYỄN ANH KIỆT.

CÔNG TY TNHH NỘI THẤT FUFUTECH thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH NỘI THẤT FUFUTECH được thành lập ngày 25/03/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0316770742

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH NỘI THẤT FUFUTECH (MST: 0316770742), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.