Mã số thuế 0316766760 - CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THI CÔNG XÂY DỰNG LÊ GIA

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THI CÔNG XÂY DỰNG LÊ GIA là doanh nghiệp được thành lập ngày 24/03/2021 , hoạt động tại 190 Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0316766760, được quản lý bởi Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Xây dựng nhà để ở. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0316766760
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THI CÔNG XÂY DỰNG LÊ GIA
Địa chỉ
190 Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Đang hoạt động
Người đại diện
LÊ TẤN ĐẠT
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
24/03/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Xây dựng nhà để ở

Ngành nghề kinh doanh

3700Thoát nước và xử lý nước thải
4101Xây dựng nhà để ở (Chính)
4102Xây dựng nhà không để ở
4211Xây dựng công trình đường sắt
4212Xây dựng công trình đường bộ
4221Xây dựng công trình điện

(Doanh nghiệp không cung cấp hàng hóa, dịch vụ thuộc độc quyền Nhà nước, không hoạt động thương mại theo NĐ 94/2017/NĐ-CP về hàng hóa, dịch vụ độc quyền Nhà nước)

4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229Xây dựng công trình công ích khác
4291Xây dựng công trình thủy
4292Xây dựng công trình khai khoáng
4293Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác

Chi tiết: Xây dựng công trình dân dụng, công nghiệp, giao thông, hạ tầng kỹ thuật, nông nghiệp và phát triển nông thôn, bưu chính, viễn thông – công nghệ thông tin, các công trình nguồn điện, đường dây và trạm biến áp đến 500kV

4311Phá dỡ
4312Chuẩn bị mặt bằng
4321Lắp đặt hệ thống điện

( trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)

4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí

(trừ lắpđặt các thiết bị lạnh (thiết bị cấp đông, kho lạnh, máy đá, điều hòa không khí, làm lạnh nước) sử dụng ga lạnh R22 trong lĩnh vực chế biến thủy hải sản và trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)

4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330Hoàn thiện công trình xây dựng
4390Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4620Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống

Chi tiết: Bán buôn hoa, cây cảnh ( không hoạt động tại trụ sở)

4632Bán buôn thực phẩm

Chi tiết: Bán buôn thực phẩm chức năng; Bán buôn sữa và các sản phẩm sữa, bánh kẹo và các sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột; Bán buôn đường, thủy sản, rau, quả (không hoạt động tại trụ sở)

4651Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4653Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4662Bán buôn kim loại và quặng kim loại

( trừ kinh doanh vàng miếng)

4663Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4690Bán buôn tổng hợp

Chi tiết: Xuất nhập khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh

4721Bán lẻ lương thực trong các cửa hàng chuyên doanh
4722Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
4723Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh
4773Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh

Chi tiết: Bán lẻ hoa, cây cảnh, cá cảnh, chim cảnh, vật nuôi cảnh trong các cửa hàng chuyên doanh

5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5621Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
5629Dịch vụ ăn uống khác
5630Dịch vụ phục vụ đồ uống

(trừ hoạt động quán bar và quán giải khát có khiêu vũ)

6820Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất

Chi tiết: Tư vấn, môi giới bất động sản, quyền sử dụng đất

7020Hoạt động tư vấn quản lý

(trừ tư vấn tài chính, kế toán, pháp luật)

7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan

Chi tiết: -Dịch vụ tư vấn thiết kế và phác thảo công trình; -Thiết kế kiến trúc công trình xây dựng; -Thiết kế kết cấu công trình dân dụng – công nghiệp, -Thiết kế xây dựng công trình dân dụng - công nghiệp; -Thiết kế công trình hạ tầng kỹ thuật, giao thông, nông nghiệp và phát triển nông thôn, thủy lợi -Thiết kế quy hoạch xây dựng; - Thiết kế cơ - điện công trình; - Thiết kế cấp - thoát nước công trình; - Thiết kế nội ngoại thất công trình; - Thiết kế phòng cháy, chữa cháy - Lập dự án đầu tư xây dựng; - Tư vấn đấu thầu; - Lập tổng dự toán và dự toán công trình; -Thẩm tra thiết kế công trình - Giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình dân dụng - công nghiệp; - Giám sát thi công xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật, giao thông, công trình nông nghiệp và phát triển nông thôn, thủy lợi -Giám sát thi công công trình phòng cháy chữa cháy. -Giám sát công trình cấp, thoát nước -Giám sát công tác lắp đặt phần điện và thiết bị điện công trình dân dụng và công nghiệp. - Giám sát thi công công tác trắc địa công trình, Quan trắc lún, quan trắc chuyển dịch ngang, quan trắc biến dạng công trình - Thiết kế, đo đạc xây dựng lưới tọa độ và độ cao chuyên dụng - Đo vẽ thành lập các bản đồ địa hình các loại tỷ lệ - Thiết kế xử lý nền móng công trình xây dựng - Khảo sát địa hình công trình xây dựng, khảo sát địa chất công trình - Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình. - Giám sát lắp đặt thiết bị vào công trình. - Hoạt động đo đạc bản đồ - Kiểm định chất lượng công trình xây dựng - Tư vấn giám sát các công trình đường dây và Trạm biến áp đến 500KV - Thiết kế, thẩm tra thiết kế các công trình đường dây và trạm biến áp đến 500KV

7410Hoạt động thiết kế chuyên dụng

( trừ thiết kế xây dựng)

7490Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu

Chi tiết: Hoạt động chuyên môn khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu: Tư vấn về Nông học, Tư vấn về môi trường, Tư vấn về công nghệ khác

7710Cho thuê xe có động cơ
7730Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển

Chi tiết: cho thuê máy móc, thiết bị, phụ tùng, phương tiện vận tải, máy móc chuyên dùng ngành xây dựng.

9312Hoạt động của các câu lạc bộ thể thao

Chi tiết: Hoạt động của các câu lạc bộ bida

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0316766760

Mã số thuế 0316766760 là của công ty nào?

Mã số thuế 0316766760 thuộc về CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THI CÔNG XÂY DỰNG LÊ GIA, địa chỉ tại 190 Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THI CÔNG XÂY DỰNG LÊ GIA hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THI CÔNG XÂY DỰNG LÊ GIA hoạt động chính trong ngành Xây dựng nhà để ở.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THI CÔNG XÂY DỰNG LÊ GIA có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THI CÔNG XÂY DỰNG LÊ GIA (MST: 0316766760) là: Đang hoạt động.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THI CÔNG XÂY DỰNG LÊ GIA là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THI CÔNG XÂY DỰNG LÊ GIA là LÊ TẤN ĐẠT.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THI CÔNG XÂY DỰNG LÊ GIA thành lập năm nào?

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THI CÔNG XÂY DỰNG LÊ GIA được thành lập ngày 24/03/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0316766760

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THI CÔNG XÂY DỰNG LÊ GIA (MST: 0316766760), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.