Mã số thuế 0316765340 - CÔNG TY TNHH TM DV ALC STAR

CÔNG TY TNHH TM DV ALC STAR là doanh nghiệp được thành lập ngày 23/03/2021 , hoạt động tại 124/4 Phan Huy Ích, Phường Tân Sơn, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0316765340, được quản lý bởi Thuế cơ sở 16 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0316765340
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH TM DV ALC STAR
Địa chỉ
124/4 Phan Huy Ích, Phường Tân Sơn, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Đang hoạt động
Người đại diện
NGUYỄN THỊ CUỐI
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
23/03/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 16 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải

Ngành nghề kinh doanh

1410May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú)

(trừ tẩy nhuộm, hồ, in trên các sản phẩm vải sợi, dệt may, thêu, đan tại trụ sở)

1430Sản xuất trang phục dệt kim, đan móc
4620Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống

(không hoạt động tại trụ sở)

4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4669Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu

Chi tiết: Bán buôn phân bón, thuốc trừ sâu và hóa chất khác sử dụng trong nông nghiệp (không tồn trữ hóa chất tại trụ sở)

4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ

(trừ hóa lỏng khí để vận chuyển)

5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải (Chính)
5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5621Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
5629Dịch vụ ăn uống khác

(trừ quán bar, quán giải khát có khiêu vũ).

5630Dịch vụ phục vụ đồ uống

(trừ quán bar, quán giải khát có khiêu vũ).

7710Cho thuê xe có động cơ
7911Đại lý du lịch
7912Điều hành tua du lịch
7990Dịch vụ đặt chỗ và các dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0316765340

Mã số thuế 0316765340 là của công ty nào?

Mã số thuế 0316765340 thuộc về CÔNG TY TNHH TM DV ALC STAR, địa chỉ tại 124/4 Phan Huy Ích, Phường Tân Sơn, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM DV ALC STAR hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH TM DV ALC STAR hoạt động chính trong ngành Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải.

CÔNG TY TNHH TM DV ALC STAR có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH TM DV ALC STAR (MST: 0316765340) là: Đang hoạt động.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH TM DV ALC STAR là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH TM DV ALC STAR là NGUYỄN THỊ CUỐI.

CÔNG TY TNHH TM DV ALC STAR thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH TM DV ALC STAR được thành lập ngày 23/03/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0316765340

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH TM DV ALC STAR (MST: 0316765340), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.