Mã số thuế 0316763865 - CÔNG TY TNHH SIDUS EXIM INC

CÔNG TY TNHH SIDUS EXIM INC là doanh nghiệp được thành lập ngày 22/03/2021 , hoạt động tại Số 22 Đường Số 4, Phường Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0316763865, được quản lý bởi Thuế cơ sở 15 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình. Tình trạng hoạt động: Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0316763865
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH SIDUS EXIM INC
Địa chỉ
Số 22 Đường Số 4, Phường Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Người đại diện
PARK SOONG WON
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
22/03/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 15 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình

Ngành nghề kinh doanh

4632Bán buôn thực phẩm

(không hoạt động tại trụ sở) (CPC 622)

4641Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép

(CPC 622)

4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình (Chính)
4651Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm

(CPC 622)

4652Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông

(CPC 622)

4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác

(CPC 622)

4669Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu

(trừ bán buôn hóa chất, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí; Thực hiện theo Quyết định số 64/2009/QĐ-UBND ngày 31/7/2009 của UBND TP. HCM và Quyết định số 79/2009/QĐ-UBND ngày 17/10/2009 của UBND TP. HCM về phê duyệt Quy hoạch nông sản trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh) (CPC 622)

4722Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh

(Thực hiện theo quyết định số 64/2009/QĐ-UBND ngày 31/7/2009 và quyết định số 79/2009/QĐ-UBND ngày 17/10/2009 của UBND TP. HCM về phê duyệt quy hoạch kinh doanh nông sản, thực phẩm trên địa bàn TP. Hồ Chí Minh) (CPC 631)

4741Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh

(CPC 632)

4759Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh

(CPC 632)

4772Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh

Chi tiết: Bán lẻ nước hoa, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh (CPC 632)

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0316763865

Mã số thuế 0316763865 là của công ty nào?

Mã số thuế 0316763865 thuộc về CÔNG TY TNHH SIDUS EXIM INC, địa chỉ tại Số 22 Đường Số 4, Phường Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SIDUS EXIM INC hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH SIDUS EXIM INC hoạt động chính trong ngành Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình.

CÔNG TY TNHH SIDUS EXIM INC có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH SIDUS EXIM INC (MST: 0316763865) là: Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH SIDUS EXIM INC là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH SIDUS EXIM INC là PARK SOONG WON.

CÔNG TY TNHH SIDUS EXIM INC thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH SIDUS EXIM INC được thành lập ngày 22/03/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0316763865

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH SIDUS EXIM INC (MST: 0316763865), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.