Mã số thuế 0316762163 - CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU AN BẢO

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU AN BẢO là doanh nghiệp được thành lập ngày 22/03/2021 , hoạt động tại Tầng 2, 81 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bến Thành, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0316762163, được quản lý bởi Thuế cơ sở 1 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Bán buôn thực phẩm. Tình trạng hoạt động: Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0316762163
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU AN BẢO
Địa chỉ
Tầng 2, 81 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bến Thành, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Người đại diện
HỒ XUÂN LIÊN
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
22/03/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 1 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Bán buôn thực phẩm

Ngành nghề kinh doanh

1010Chế biến, bảo quản thịt và các sản phẩm từ thịt

Chi tiết: Sản xuất, sơ chế, gia công, chế biến, bảo quản thịt và các sản phẩm từ thịt (không hoạt động tại trụ sở).

1020Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản

Chi tiết: Sản xuất, sơ chế, gia công, chế biến, bảo quản thủy hải sản và các sản phẩm từ thủy hải sản (không hoạt động tại trụ sở).

1079Sản xuất thực phẩm khác chưa được phân vào đâu

Chi tiết: Sản xuất, sơ chế, gia công, chế biến, bảo quản nông lâm sản (không hoạt động tại trụ sở).

4101Xây dựng nhà để ở
4102Xây dựng nhà không để ở
4211Xây dựng công trình đường sắt
4212Xây dựng công trình đường bộ
4221Xây dựng công trình điện

(doanh nghiệp không cung cấp hàng hóa, dịch vụ thuộc độc quyền nhà nước trong hoạt động thương mại theo Nghị định 94/2017/NĐ-CP về hàng hóa, dịch vụ độc quyền Nhà nước)

4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229Xây dựng công trình công ích khác
4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311Phá dỡ
4312Chuẩn bị mặt bằng
4321Lắp đặt hệ thống điện

(trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)

4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí

(trừ lắp đặt các thiết bị điện lạnh (thiết bị cấp đông, kho lạnh, máy đá, điều hòa không khí, làm lạnh nước) sử dụng ga lạnh R22 trong lĩnh vực chế biến thủy hải sản và trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)

4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330Hoàn thiện công trình xây dựng
4390Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4511Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác
4513Đại lý ô tô và xe có động cơ khác
4520Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác

(trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)

4530Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
4620Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống

Chi tiết: Bán buôn nông, lâm sản (không hoạt động tại trụ sở).

4632Bán buôn thực phẩm (Chính)
4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác

Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy xây dựng

4662Bán buôn kim loại và quặng kim loại

Chi tiết: Bán buôn sắt, thép

4663Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng

Chi tiết: - Bán buôn tre, nứa, gỗ cây và gỗ chế biến, xi măng, gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi, kính xây dựng, sơn, véc ni, gạch ốp lát và thiết bị vệ sinh, đồ ngũ kim, vật liệu, thiết bị lắp đặt trong xây dựng; - Bán buôn vật liệu xây dựng khác.

4669Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu

chi tiết: bán buôn khoáng sản như hạt zeolit, kaolin, hạt đá vôi, bột đá vôi, đá vôi, dolomit; khoáng sản dạng tinh thể, khoáng sản phi kim

4721Bán lẻ lương thực trong các cửa hàng chuyên doanh

(Thực hiện theo Quyết định 64/2009/QĐ-UBND ngày 31/07/2009 và Quyết định 79/2009/QĐ-UBND ngày 17/10/2009 về phê duyệt Quy hoạch kinh doanh nông sản, thực phẩm trên địa bàn thành phố Hồ Chí Minh)

4722Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh

(Thực hiện theo Quyết định 64/2009/QĐ-UBND ngày 31/07/2009 và Quyết định 79/2009/QĐ-UBND ngày 17/10/2009 về phê duyệt Quy hoạch kinh doanh nông sản, thực phẩm trên địa bàn thành phố Hồ Chí Minh)

4932Vận tải hành khách đường bộ khác
4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải

Chi tiết: - Hoạt động của các đại lý bán vé máy bay; - Hoạt động của các đại lý vận tải hàng hóa; - Hoạt động của các đại lý làm thủ tục hải quan; - Hoạt động ủy thác.

5320Chuyển phát
6619Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu

Chi tiết: Tư vấn đầu tư (trừ tư vấn tài chính, kế toán, pháp luật).

7020Hoạt động tư vấn quản lý

(trừ tư vấn tài chính, kế toán, pháp luật).

7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan

Chi tiết: Tư vấn xây dựng (trừ thiết kế công trình, khảo sát xây dựng, giám sát thi công).

7410Hoạt động thiết kế chuyên dụng

(trừ thiết kế công trình)

7710Cho thuê xe có động cơ
7730Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển

Chi tiết: Cho thuê máy móc, thiết bị xây dựng.

7911Đại lý du lịch
7990Dịch vụ đặt chỗ và các dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch
8292Dịch vụ đóng gói

(trừ đóng gói thuốc bảo vệ thực vật)

8560Dịch vụ hỗ trợ giáo dục

Chi tiết: Tư vấn du học.

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0316762163

Mã số thuế 0316762163 là của công ty nào?

Mã số thuế 0316762163 thuộc về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU AN BẢO, địa chỉ tại Tầng 2, 81 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bến Thành, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU AN BẢO hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU AN BẢO hoạt động chính trong ngành Bán buôn thực phẩm.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU AN BẢO có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU AN BẢO (MST: 0316762163) là: Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU AN BẢO là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU AN BẢO là HỒ XUÂN LIÊN.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU AN BẢO thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU AN BẢO được thành lập ngày 22/03/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0316762163

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU AN BẢO (MST: 0316762163), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.