Mã số thuế 0316755712 - CÔNG TY TNHH EMPOWER YOU

CÔNG TY TNHH EMPOWER YOU là doanh nghiệp được thành lập ngày 18/03/2021 , hoạt động tại 1-3 Nguyễn Trọng Quản, Phường Cát Lái, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0316755712, được quản lý bởi Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Dịch vụ hỗ trợ giáo dục. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0316755712
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH EMPOWER YOU
Địa chỉ
1-3 Nguyễn Trọng Quản, Phường Cát Lái, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Đang hoạt động
Người đại diện
NGUYỄN THỊ MỸ LINH
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
18/03/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Dịch vụ hỗ trợ giáo dục

Ngành nghề kinh doanh

4632Bán buôn thực phẩm

(không hoạt động tại trụ sở)

4641Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4651Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4669Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu

(trừ bán buôn hóa chất, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí; Thực hiện theo Quyết định 64/2009/QĐ-UBND ngày 31/7/2009 của UBND TP. HCM và Quyết định 79/2009/QĐ-UBND ngày 17/10/2009 của UBND TP. HCM về phê duyệt Quy hoạch nông sản trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh)

4763Bán lẻ thiết bị, dụng cụ thể dục, thể thao trong các cửa hàng chuyên doanh
4771Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh
5210Kho bãi và lưu giữ hàng hóa

(trừ kinh doanh kho bãi)

5911Hoạt động sản xuất phim điện ảnh, phim video và chương trình truyền hình

(trừ phát sóng, sản xuất phim và không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ; không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)

5912Hoạt động hậu kỳ

(trừ sản xuất phim, phát sóng và không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ; không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)

5913Hoạt động phát hành phim điện ảnh, phim video và chương trình truyền hình

Chi tiết: Hoạt động phát hành phim điện ảnh, phim video (trừ phát sóng)

5920Hoạt động ghi âm và xuất bản âm nhạc

Chi tiết: Hoạt động ghi âm (trừ kinh doanh dịch vụ karaoke)

6201Lập trình máy vi tính
6202Tư vấn máy vi tính và quản trị hệ thống máy vi tính
6209Hoạt động dịch vụ công nghệ thông tin và dịch vụ khác liên quan đến máy vi tính
6810Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
6820Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất

Chi tiết: Tư vấn, môi giới bất động sản (trừ tư vấn mang tính pháp lý)

7310Quảng cáo
7410Hoạt động thiết kế chuyên dụng
7721Cho thuê thiết bị thể thao, vui chơi giải trí
8230Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại

(không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ, không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)

8292Dịch vụ đóng gói

(trừ đóng gói thuốc bảo vệ thực vật)

8299Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu

(Trừ dịch vụ lấy lại tài sản; Máy thu tiền xu đỗ xe; Hoạt động đấu giá độc lập; Quản lý và bảo vệ trật tự tại các chợ)

8551Giáo dục thể thao và giải trí

(trừ hoạt động của các sàn nhảy)

8560Dịch vụ hỗ trợ giáo dục (Chính)
9312Hoạt động của các câu lạc bộ thể thao

(trừ hoạt động của các sàn nhảy)

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0316755712

Mã số thuế 0316755712 là của công ty nào?

Mã số thuế 0316755712 thuộc về CÔNG TY TNHH EMPOWER YOU, địa chỉ tại 1-3 Nguyễn Trọng Quản, Phường Cát Lái, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH EMPOWER YOU hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH EMPOWER YOU hoạt động chính trong ngành Dịch vụ hỗ trợ giáo dục.

CÔNG TY TNHH EMPOWER YOU có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH EMPOWER YOU (MST: 0316755712) là: Đang hoạt động.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH EMPOWER YOU là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH EMPOWER YOU là NGUYỄN THỊ MỸ LINH.

CÔNG TY TNHH EMPOWER YOU thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH EMPOWER YOU được thành lập ngày 18/03/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0316755712

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH EMPOWER YOU (MST: 0316755712), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.