Mã số thuế 0316748627 - CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP DITAKO

CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP DITAKO là doanh nghiệp được thành lập ngày 15/03/2021 , hoạt động tại 174-176 Đường số 1, Khu đô thị Tên Lửa, Phường An Lạc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0316748627, được quản lý bởi Thuế cơ sở 9 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại. Tình trạng hoạt động: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0316748627
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP DITAKO
Địa chỉ
174-176 Đường số 1, Khu đô thị Tên Lửa, Phường An Lạc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Người đại diện
NGUYỄN TÙNG
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
15/03/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 9 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại

Ngành nghề kinh doanh

2410Sản xuất sắt, thép, gang
2420Sản xuất kim loại quý và kim loại màu

Chi tiết: Sản xuất kim loại quý; Sản xuất kim loại màu

2431Đúc sắt, thép
2432Đúc kim loại màu
2511Sản xuất các cấu kiện kim loại
2512Sản xuất thùng, bể chứa và dụng cụ chứa đựng bằng kim loại
2513Sản xuất nồi hơi (trừ nồi hơi trung tâm)
2591Rèn, dập, ép và cán kim loại; luyện bột kim loại
2592Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại (Chính)
2593Sản xuất dao kéo, dụng cụ cầm tay và đồ kim loại thông dụng
2599Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu

Chi tiết: Sản xuất đồ dùng bằng kim loại cho nhà bếp, nhà vệ sinh và nhà ăn. Sản xuất sản phẩm khác còn lại bằng kim loại chưa được phân vào đâu

3100Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế
3230Sản xuất dụng cụ thể dục, thể thao
3240Sản xuất đồ chơi, trò chơi
3290Sản xuất khác chưa được phân vào đâu

Chi tiết: Sản xuất thiết bị phòng cháy chữa cháy, thiết bị an toàn lao động, dụng cụ bảo hộ lao động

3312Sửa chữa máy móc, thiết bị
3313Sửa chữa thiết bị điện tử và quang học
3314Sửa chữa thiết bị điện
3320Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
4101Xây dựng nhà để ở
4102Xây dựng nhà không để ở
4211Xây dựng công trình đường sắt
4212Xây dựng công trình đường bộ
4221Xây dựng công trình điện

(Doanh nghiệp không cung cấp hàng hóa, dịch vụ thuộc độc quyền nhà nước trong hoạt động thương mại theo Nghị định 94/2017/NĐ-CP về hàng hóa, dịch vụ độc quyền Nhà Nước)

4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229Xây dựng công trình công ích khác
4291Xây dựng công trình thủy
4292Xây dựng công trình khai khoáng
4293Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311Phá dỡ
4312Chuẩn bị mặt bằng
4321Lắp đặt hệ thống điện
4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí

(trừ lắp đặt các thiết bị lạnh (thiết bị cấp đông, kho lạnh, máy đá, điều hòa không khí, làm lạnh nước) sử dụng ga lạnh R22 trong lĩnh vực chế biến thủy hải sản)

4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330Hoàn thiện công trình xây dựng
4390Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa

Chi tiết: Đại lý hàng hóa, môi giới hàng hóa

4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình

(trừ kinh doanh dược phẩm)

4662Bán buôn kim loại và quặng kim loại

(trừ mua bán vàng miếng)

4663Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4669Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu

Chi tiết: Bán buôn các dụng cụ, trang thiết bị ngành điện nước; Bán buôn chất dẻo dạng nguyên sinh; Bán buôn cao su; Bán buôn tơ, xơ, sợi dệt; Bán buôn phụ liệu may mặc và giày dép; Bán buôn phế liệu, phế thải kim loại, phi kim loại; Bán buôn chuyên doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu: Bán buôn giấy các loại; Bán buôn nhựa và các sản phẩm từ nhựa; Bán buôn nguyên vật liệu ngành hội họa; Bán buôn đồ nội thất (Doanh nghiệp chỉ được kinh doanh kể từ khi có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật và phải bảo đảm đáp ứng các điều kiện đó trong suốt quá trình hoạt động)

4752Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4753Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn trong các cửa hàng chuyên doanh
4759Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
4763Bán lẻ thiết bị, dụng cụ thể dục, thể thao trong các cửa hàng chuyên doanh
4764Bán lẻ trò chơi, đồ chơi trong các cửa hàng chuyên doanh
4791Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet

(trừ bán lẻ bình gas, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí; trừ bán lẻ hóa chất tại trụ sở)

4799Bán lẻ hình thức khác chưa được phân vào đâu

(trừ bán lẻ bình gas, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí; trừ bán lẻ hóa chất tại trụ sở)

7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan

Chi tiết: Hoạt động kiến trúc; Hoạt động đo đạc và bản đồ; Hoạt động thăm dò địa chất, nguồn nước; Hoạt động tư vấn kỹ thuật có liên quan khác: Tư vấn xây dựng (trừ khảo sát xây dựng); Tư vấn đấu thầu; Giám sát thi công; Thiết kế kiến trúc công trình dân dụng-công nghiệp; Thiết kế xây dựng công trình dân dụng- công nghiệp; Thiết kế xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật đô thị; Thiết kế kết cấu công trình dân dụng và công nghiệp; Thiết kế công trình cấp thoát nước; Thiết kế thông gió, điều hoà không khí trong công trình xây dựng; Thiết kế điện công trình dân dụng và công nghiệp; Thiết kế kiến trúc công trình; Thiết kế nội, ngoại thất công trình; Thiết kế công trình giao thông; Thiết kế hệ thống cấp điện, điều hoà không khí công trình.

7410Hoạt động thiết kế chuyên dụng
7710Cho thuê xe có động cơ
7730Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
9524Sửa chữa giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tư

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0316748627

Mã số thuế 0316748627 là của công ty nào?

Mã số thuế 0316748627 thuộc về CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP DITAKO, địa chỉ tại 174-176 Đường số 1, Khu đô thị Tên Lửa, Phường An Lạc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP DITAKO hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP DITAKO hoạt động chính trong ngành Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại.

CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP DITAKO có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP DITAKO (MST: 0316748627) là: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP DITAKO là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP DITAKO là NGUYỄN TÙNG.

CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP DITAKO thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP DITAKO được thành lập ngày 15/03/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0316748627

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP DITAKO (MST: 0316748627), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.