Mã số thuế 0316703270 - CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HOÀN CẦU

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HOÀN CẦU là doanh nghiệp được thành lập ngày 01/02/2021 , hoạt động tại 94 Chợ Lớn, Phường Bình Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0316703270, được quản lý bởi Thuế cơ sở 6 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Bán mô tô, xe máy. Tình trạng hoạt động: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0316703270
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HOÀN CẦU
Địa chỉ
94 Chợ Lớn, Phường Bình Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Người đại diện
TRỊNH HỮU CẦU
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
01/02/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 6 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Bán mô tô, xe máy

Ngành nghề kinh doanh

7020Hoạt động tư vấn quản lý

(trừ tư vấn kế toán, tài chính, luật).

6820Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất

Chi tiết: Tư vấn bất động sản. Môi giới bất động sản.

4101Xây dựng nhà để ở
4102Xây dựng nhà không để ở
4211Xây dựng công trình đường sắt
4212Xây dựng công trình đường bộ
4221Xây dựng công trình điện
4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229Xây dựng công trình công ích khác
4311Phá dỡ

(không hoạt động tại trụ sở).

4312Chuẩn bị mặt bằng
4321Lắp đặt hệ thống điện

Chi tiết: Lắp đặt hệ thống cơ điện lạnh, hệ thống điện công trình dân dụng - công nghiệp, hệ thống đường dây điện, mạng lưới điện, trạm biến áp đến 35 KV (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở).

4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí

(trừ lắp đặt các thiết bị lạnh (thiết bị cấp đông, kho lạnh, máy đá, điều hòa không khí, làm lạnh nước) sử dụng ga lạnh R22 trong lĩnh vực chế biến thủy hải sản) và trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở ).

4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác

(trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở).

4330Hoàn thiện công trình xây dựng
4390Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4511Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác
4512Bán lẻ ô tô con (loại 9 chỗ ngồi trở xuống)
4513Đại lý ô tô và xe có động cơ khác
4520Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác
4530Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
4541Bán mô tô, xe máy (Chính)
4542Bảo dưỡng và sửa chữa mô tô, xe máy

chi tiết: Dịch vụ sửa chữa, bảo hành, bảo trì xe gắn máy. Rửa xe.

4543Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của mô tô, xe máy
4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa

Chi tiết: Đại lý, môi giới.

4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình

Chi tiết: Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện. Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ nội thất.

4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác

Chi tiết: Bán buôn máy móc thiết bị và phụ tùng máy khai khoáng, xây dựng. Bán buôn máy móc, thiết bị điện lạnh, máy nước nóng lạnh, máy năng lượng mặt trời. Bán buôn máy móc, thiết bị điện, vật liệu điện (máy phát điện, động cơ điện, dây điện và thiết bị khác dùng trong mạch điện).

4662Bán buôn kim loại và quặng kim loại

Chi tiết: Bán buôn sắt, thép, inox.

4663Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng

Chi tiết: Bán buôn vật liệu, vật tư xây dựng; Bán buôn tre, nứa gỗ cây, gỗ chế biến; Bán buôn xi măng, thạch cao; Bán buôn gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi; Bán buôn kính xây dựng; Bán buôn sơn, vécni; Bán buôn gạch ốp lát và thiết bị vệ sinh; Bán buôn đồ ngũ kim; Bán buôn ống, ống dẫn, khớp nối, vòi, cút chữ T, ống cao su; Bán buôn thiết bị vật tư ngành điện - nước.

4752Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh

Chi tiết: Bán lẻ vật liệu, vật tư xây dựng; Bán lẻ tre, nứa gỗ cây, gỗ chế biến; Bán lẻ xi măng, thạch cao; Bán lẻ gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi; Bán lẻ kính xây dựng; Bán lẻ sơn, vécni; Bán lẻ gạch ốp lát và thiết bị vệ sinh; Bán lẻ đồ ngũ kim; Bán lẻ ống, ống dẫn, khớp nối, vòi, cút chữ T, ống cao su; Bán lẻ thiết bị vật tư ngành điện - nước.

4759Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh

Chi tiết: Bán lẻ đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện. Bán lẻ giường, tủ, bàn ghế và đồ nội thất.

4773Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh

Chi tiết: Bán lẻ máy móc thiết bị và phụ tùng máy khai khoáng, xây dựng. Bán lẻ máy móc, thiết bị điện lạnh, máy nước nóng lạnh, máy năng lượng mặt trời. Bán lẻ máy móc, thiết bị điện, vật liệu điện (máy phát điện, động cơ điện, dây điện và thiết bị khác dùng trong mạch điện).

4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5012Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương
5022Vận tải hàng hóa đường thủy nội địa
5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải

Chi tiết: Dịch vụ giữ xe ô tô, xe máy.

6619Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu

Chi tiết: Tư vấn đầu tư (trừ tư vấn kế toán, tài chính, luật).

7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan

Chi tiết: - Thiết kế kiến trúc công trình dân dụng và công nghiệp; - Thẩm tra thiết kế kiến trúc công trình dân dụng và công nghiệp; - Thiết kế kết cấu công trình dân dụng và công nghiệp; - Thẩm tra thiết kế kết cấu công trình dân dụng và công nghiệp; - Giám sát công tác xây dựng và hoàn thiện công trình dân dụng và công nghiệp; - Thiết kế nội, ngoại thất công trình; - Thẩm tra thiết kế nội, ngoại thất công trình; - Thiết kế xây dựng hệ thống cấp - thoát nước; - Thẩm tra thiết kế xây dựng hệ thống cấp - thoát nước; - Giám sát công tác xây dựng hoàn thiện công trình cấp thoát nước; - Thiết kế điện công trình dân dụng và công nghiệp; - Thẩm tra thiết kế điện công trình dân dụng và công nghiệp; - Giám sát công tác lắp đặt phần điện và thiết bị điện công trình dân dụng - công nghiệp; - Khảo sát địa hình công trình xây dựng; - Tư vấn xây dựng; - Hoạt động đo đạc bản đồ.

7410Hoạt động thiết kế chuyên dụng

Chi tiết: Hoạt động trang trí nội thất – ngoại thất.

7730Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển

Chi tiết: Cho thuê máy móc, thiết bị xây dựng.

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0316703270

Mã số thuế 0316703270 là của công ty nào?

Mã số thuế 0316703270 thuộc về CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HOÀN CẦU, địa chỉ tại 94 Chợ Lớn, Phường Bình Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HOÀN CẦU hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HOÀN CẦU hoạt động chính trong ngành Bán mô tô, xe máy.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HOÀN CẦU có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HOÀN CẦU (MST: 0316703270) là: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HOÀN CẦU là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HOÀN CẦU là TRỊNH HỮU CẦU.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HOÀN CẦU thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HOÀN CẦU được thành lập ngày 01/02/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0316703270

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HOÀN CẦU (MST: 0316703270), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.