Mã số thuế 0316702439 - CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUẤN MINH KHANG

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUẤN MINH KHANG là doanh nghiệp được thành lập ngày 02/02/2021 , hoạt động tại Tầng 2, 81 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bến Thành, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0316702439, được quản lý bởi Thuế cơ sở 1 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép. Tình trạng hoạt động: Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0316702439
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUẤN MINH KHANG
Địa chỉ
Tầng 2, 81 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bến Thành, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Người đại diện
TRẦN QUỐC TUẤN
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
02/02/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 1 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép

Ngành nghề kinh doanh

4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa

Chi tiết: Đại lý, môi giới hàng hóa

4641Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép (Chính)
4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình

Chi tiết: Bán buôn túi xách, quần áo, mỹ phẩm, đồ gia dụng. Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình.

4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4711Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp

(Thực hiện theo Quyết định số 64/2009/QÐ-UBND ngày 31/07/2009 và Quyết định số 79/2009/QÐ-UBND ngày 17/10/2009 của UBND TPHCM về phê duyệt kinh doanh nông sản, thực phẩm trên địa bàn TPHCM)

4721Bán lẻ lương thực trong các cửa hàng chuyên doanh

(Thực hiện theo Quyết định số 64/2009/QÐ-UBND ngày 31/07/2009 và Quyết định số 79/2009/QÐ-UBND ngày 17/10/2009 của UBND TPHCM về phê duyệt kinh doanh nông sản, thực phẩm trên địa bàn TPHCM)

4723Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh
4759Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
4771Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh
4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5022Vận tải hàng hóa đường thủy nội địa
5210Kho bãi và lưu giữ hàng hóa

Chi tiết: Lưu giữ hàng hóa.

5224Bốc xếp hàng hóa

(trừ bốc xếp hàng hóa cảng hàng không)

5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải

Chi tiết: Dịch vụ đại lý, giao nhận vận chuyển. Logistics.

5320Chuyển phát

Chi tiết: Dịch vụ chuyển phát nội địa và quốc tế.

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0316702439

Mã số thuế 0316702439 là của công ty nào?

Mã số thuế 0316702439 thuộc về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUẤN MINH KHANG, địa chỉ tại Tầng 2, 81 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bến Thành, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUẤN MINH KHANG hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUẤN MINH KHANG hoạt động chính trong ngành Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUẤN MINH KHANG có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUẤN MINH KHANG (MST: 0316702439) là: Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUẤN MINH KHANG là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUẤN MINH KHANG là TRẦN QUỐC TUẤN.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUẤN MINH KHANG thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUẤN MINH KHANG được thành lập ngày 02/02/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0316702439

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUẤN MINH KHANG (MST: 0316702439), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.