Mã số thuế 0316695076 - CÔNG TY TNHH MTV DV DL VT PHƯỢNG HOÀNG CAR

CÔNG TY TNHH MTV DV DL VT PHƯỢNG HOÀNG CAR là doanh nghiệp được thành lập ngày 27/01/2021 , hoạt động tại Số 23- 25 Đường số 6, Khu Hiệp Ân, Phường Chánh Hưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0316695076, được quản lý bởi Thuế cơ sở 8 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0316695076
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH MTV DV DL VT PHƯỢNG HOÀNG CAR
Địa chỉ
Số 23- 25 Đường số 6, Khu Hiệp Ân, Phường Chánh Hưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Đang hoạt động
Người đại diện
NGUYỄN NGỌC PHƯỢNG
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
27/01/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 8 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác

Ngành nghề kinh doanh

4511Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác (Chính)
4512Bán lẻ ô tô con (loại 9 chỗ ngồi trở xuống)
4513Đại lý ô tô và xe có động cơ khác
4520Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác

Chi tiết: Rửa xe, đánh bóng, bảo dưỡng, sữa chữa ô tô và xe có động cơ khác (trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)

4530Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
4542Bảo dưỡng và sửa chữa mô tô, xe máy
4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa

Chi tiết : Đại lý, môi giới

4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình

Chi tiết: Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh và các loại hàng mỹ phẩm khác liên quan đến làm đẹp (trừ dược phẩm)

4722Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh

(Thực hiện theo quyết định 64/2009/QĐ-UBND ngày 31/7/2009 và quyết định 79/2009/QĐ-UBND ngày 17/10/2009 của Ủy Ban nhân dân TP. Hồ Chí Minh về phê duyệt quy hoạch kinh doanh nông sản, thực phẩm trên địa bàn TP. Hồ Chí Minh)

4772Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh

Chi tiết : Bán lẻ nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh và các loại hàng mỹ phẩm khác liên quan đến làm đẹp (trừ dược phẩm)

4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ

(trừ hóa lỏng khí để vận chuyển)

5224Bốc xếp hàng hóa

(trừ bốc xếp hàng hóa cảng hàng không)

5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải

Chi tiết: Gửi hàng; Giao nhận hàng hóa. (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển và hoạt động liên quan đến vận tải đường hàng không).

7710Cho thuê xe có động cơ

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0316695076

Mã số thuế 0316695076 là của công ty nào?

Mã số thuế 0316695076 thuộc về CÔNG TY TNHH MTV DV DL VT PHƯỢNG HOÀNG CAR, địa chỉ tại Số 23- 25 Đường số 6, Khu Hiệp Ân, Phường Chánh Hưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV DV DL VT PHƯỢNG HOÀNG CAR hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH MTV DV DL VT PHƯỢNG HOÀNG CAR hoạt động chính trong ngành Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác.

CÔNG TY TNHH MTV DV DL VT PHƯỢNG HOÀNG CAR có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH MTV DV DL VT PHƯỢNG HOÀNG CAR (MST: 0316695076) là: Đang hoạt động.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MTV DV DL VT PHƯỢNG HOÀNG CAR là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MTV DV DL VT PHƯỢNG HOÀNG CAR là NGUYỄN NGỌC PHƯỢNG.

CÔNG TY TNHH MTV DV DL VT PHƯỢNG HOÀNG CAR thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH MTV DV DL VT PHƯỢNG HOÀNG CAR được thành lập ngày 27/01/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0316695076

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH MTV DV DL VT PHƯỢNG HOÀNG CAR (MST: 0316695076), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.