Mã số thuế 0316694883 - CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ WE

CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ WE là doanh nghiệp được thành lập ngày 26/01/2021 , hoạt động tại 349/16 Nguyễn Trãi, Phường An Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0316694883, được quản lý bởi Thuế cơ sở 5 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Bán buôn thực phẩm. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0316694883
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ WE
Địa chỉ
349/16 Nguyễn Trãi, Phường An Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Đang hoạt động
Người đại diện
DƯƠNG QUỐC HẢI
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
26/01/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 5 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Bán buôn thực phẩm

Ngành nghề kinh doanh

0111Trồng lúa

(Không hoạt động tại trụ sở)

0112Trồng ngô và cây lương thực có hạt khác

(Không hoạt động tại trụ sở)

0113Trồng cây lấy củ có chất bột

(Không hoạt động tại trụ sở)

0114Trồng cây mía

(Không hoạt động tại trụ sở)

0115Trồng cây thuốc lá, thuốc lào

(Không hoạt động tại trụ sở)

0116Trồng cây lấy sợi

(Không hoạt động tại trụ sở)

0117Trồng cây có hạt chứa dầu

(Không hoạt động tại trụ sở)

0118Trồng rau, đậu các loại và trồng hoa

(Không hoạt động tại trụ sở)

0119Trồng cây hàng năm khác

(Không hoạt động tại trụ sở)

0121Trồng cây ăn quả

(Không hoạt động tại trụ sở)

0122Trồng cây lấy quả chứa dầu

(Không hoạt động tại trụ sở)

0123Trồng cây điều

(Không hoạt động tại trụ sở)

0124Trồng cây hồ tiêu

(Không hoạt động tại trụ sở)

0125Trồng cây cao su

(Không hoạt động tại trụ sở)

0126Trồng cây cà phê

(Không hoạt động tại trụ sở)

0127Trồng cây chè

(Không hoạt động tại trụ sở)

0128Trồng cây gia vị, cây dược liệu, cây hương liệu lâu năm

(Không hoạt động tại trụ sở)

0129Trồng cây lâu năm khác

(Không hoạt động tại trụ sở)

0131Nhân và chăm sóc cây giống hàng năm

(Không hoạt động tại trụ sở)

0132Nhân và chăm sóc cây giống lâu năm

(Không hoạt động tại trụ sở)

0141Chăn nuôi trâu, bò và sản xuất giống trâu, bò

(Không hoạt động tại trụ sở)

0142Chăn nuôi ngựa, lừa, la và sản xuất giống ngựa, lừa

(Không hoạt động tại trụ sở)

0144Chăn nuôi dê, cừu và sản xuất giống dê, cừu, hươu, nai

(Không hoạt động tại trụ sở)

0145Chăn nuôi lợn và sản xuất giống lợn

(Không hoạt động tại trụ sở)

0146Chăn nuôi gia cầm

(Không hoạt động tại trụ sở)

0149Chăn nuôi khác

(Không hoạt động tại trụ sở)

0150Trồng trọt, chăn nuôi hỗn hợp

(Không hoạt động tại trụ sở)

0161Hoạt động dịch vụ trồng trọt
0162Hoạt động dịch vụ chăn nuôi
0163Hoạt động dịch vụ sau thu hoạch
0164Xử lý hạt giống để nhân giống

(Không hoạt động tại trụ sở)

0210Trồng rừng, chăm sóc rừng và ươm giống cây lâm nghiệp

(Không hoạt động tại trụ sở)

0220Khai thác gỗ

(Không hoạt động tại trụ sở)

0231Khai thác lâm sản khác trừ gỗ

(Không hoạt động tại trụ sở)

0240Hoạt động dịch vụ lâm nghiệp

(Không hoạt động tại trụ sở)

0311Khai thác thủy sản biển

(Không hoạt động tại trụ sở)

0312Khai thác thủy sản nội địa

(Không hoạt động tại trụ sở)

0321Nuôi trồng thủy sản biển

(Không hoạt động tại trụ sở)

0322Nuôi trồng thủy sản nội địa

(Không hoạt động tại trụ sở)

1010Chế biến, bảo quản thịt và các sản phẩm từ thịt

(Không hoạt động tại trụ sở)

1020Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản

(Không hoạt động tại trụ sở)

1030Chế biến và bảo quản rau quả

(Không hoạt động tại trụ sở)

1040Sản xuất dầu, mỡ động, thực vật

(Không hoạt động tại trụ sở)

1050Chế biến sữa và các sản phẩm từ sữa

(Không hoạt động tại trụ sở)

1061Xay xát và sản xuất bột thô

(Không hoạt động tại trụ sở)

1062Sản xuất tinh bột và các sản phẩm từ tinh bột

(Không hoạt động tại trụ sở)

1071Sản xuất các loại bánh từ bột

(Không hoạt động tại trụ sở)

1072Sản xuất đường

(Không hoạt động tại trụ sở)

1073Sản xuất ca cao, sôcôla và bánh kẹo

(Không hoạt động tại trụ sở)

1074Sản xuất mì ống, mỳ sợi và sản phẩm tương tự

(Không hoạt động tại trụ sở)

1075Sản xuất món ăn, thức ăn chế biến sẵn

(Không hoạt động tại trụ sở)

1076Sản xuất chè

(Không hoạt động tại trụ sở)

1077Sản xuất cà phê

(Không hoạt động tại trụ sở)

1079Sản xuất thực phẩm khác chưa được phân vào đâu

(Không hoạt động tại trụ sở)

1080Sản xuất thức ăn gia súc, gia cầm và thuỷ sản

(Không hoạt động tại trụ sở)

1101Chưng, tinh cất và pha chế các loại rượu mạnh

(Không hoạt động tại trụ sở)

1102Sản xuất rượu vang

(Không hoạt động tại trụ sở)

1103Sản xuất bia và mạch nha ủ men bia

(Không hoạt động tại trụ sở)

1104Sản xuất đồ uống không cồn, nước khoáng

(Không hoạt động tại trụ sở)

1311Sản xuất sợi

(Không hoạt động tại trụ sở)

1312Sản xuất vải dệt thoi

(Không hoạt động tại trụ sở)

1313Hoàn thiện sản phẩm dệt

(Không hoạt động tại trụ sở)

1610Cưa, xẻ, bào gỗ và bảo quản gỗ

(Không hoạt động tại trụ sở)

1621Sản xuất gỗ dán, gỗ lạng, ván ép và ván mỏng khác

(Không hoạt động tại trụ sở)

1622Sản xuất đồ gỗ xây dựng

(Không hoạt động tại trụ sở)

1623Sản xuất bao bì bằng gỗ

(Không hoạt động tại trụ sở)

1629Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện

(Không hoạt động tại trụ sở)

1701Sản xuất bột giấy, giấy và bìa

(Không hoạt động tại trụ sở)

1702Sản xuất giấy nhăn, bìa nhăn, bao bì từ giấy và bìa

(Không hoạt động tại trụ sở)

1709Sản xuất các sản phẩm khác từ giấy và bìa chưa được phân vào đâu

(Không hoạt động tại trụ sở)

4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa

Chi tiết: Đại lý. Môi giới (trừ môi giới bất động sản)

4620Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống

(Không hoạt động tại trụ sở)

4631Bán buôn gạo, lúa mỳ, hạt ngũ cốc khác, bột mỳ

(Không hoạt động tại trụ sở)

4632Bán buôn thực phẩm (Chính)
4633Bán buôn đồ uống
4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4669Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu

(trừ bán buôn bình gas, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí; trừ bán buôn hóa chất tại trụ sở; Thực hiện theo Quyết định 64/2009/QĐ-UBND ngày 31/07/2009 và Quyết định 79/2009/QĐ-UBND ngày 17/10/2009 của Ủy ban nhân dân Thành phố Hồ Chí Minh về phê duyệt Quy hoạch kinh doanh nông sản, thực phẩm trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh)

4711Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp

(thực hiện theo quyết định 64/2009/QĐ-UBND ngày 31/07/2009 và quyết định số 79/2009/QĐ-UBND ngày 17/10/2009 của Ủy ban nhân dân TP. Hồ Chí Minh về quy hoạch kinh doanh nông sản, thực phẩm tại TP. Hồ Chí Minh)

4719Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp

(trừ bán lẻ bình gas, khí dầu mỏ hóa lỏng LPG, dầu nhớt cặn, vàng miếng, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí; trừ bán lẻ hóa chất tại trụ sở; Thực hiện theo Quyết định 64/2009/QĐ-UBND ngày 31/7/2009 của Ủy ban nhân dân Thành phố Hồ Chí Minh và Quyết định 79/2009/QĐ-UBND ngày 17/10/2009 của Ủy ban nhân dân Thành phố Hồ Chí Minh về phê duyệt Quy hoạch nông sản trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh)

4721Bán lẻ lương thực trong các cửa hàng chuyên doanh

(thực hiện theo Quyết định 64/2009/QĐ-UBND ngày 31/07/2009 và Quyết định 79/2009/QĐ-UBND ngày 17/10/2009 của UBND Thành phố Hồ Chí Minh về phê duyệt quy hoạch kinh doanh nông sản, thực phẩm trên địa bàn thành phố Hồ Chí Minh)

4722Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh

(thực hiện theo quyết định 64/2009/QĐ-UBND ngày 31/07/2009 và quyết định số 79/2009/QĐ-UBND ngày 17/10/2009 của Ủy ban nhân dân TP. Hồ Chí Minh về quy hoạch kinh doanh nông sản, thực phẩm tại TP. Hồ Chí Minh)

4723Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh
4773Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh

(trừ tồn trữ hóa chất tại trụ sở, bán lẻ bình gas, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí và thực hiện theo Quyết định 64/2009/QĐ-UBND ngày 31/07/2009 của Ủy ban nhân dân Thành phố Hồ Chí Minh và Quyết định 79/2009/QĐ-UBND ngày 17/10/2009 của Ủy ban nhân dân Thành phố Hồ Chí Minh về phê duyệt Quy hoạch nông sản trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh)

4781Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào lưu động hoặc tại chợ

(thực hiện theo Quyết định 64/2009/QĐ-UBND ngày 31/07/2009 và Quyết định 79/2009/QĐ-UBND ngày 17/10/2009 của UBND Thành phố Hồ Chí Minh về phê duyệt quy hoạch kinh doanh nông sản, thực phẩm trên địa bàn thành phố Hồ Chí Minh)

4782Bán lẻ hàng dệt, may sẵn, giày dép lưu động hoặc tại chợ
4784Bán lẻ thiết bị gia đình khác lưu động hoặc tại chợ
4789Bán lẻ hàng hóa khác lưu động hoặc tại chợ

(trừ tồn trữ hóa chất tại trụ sở, bán lẻ bình gas, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí và thực hiện theo Quyết định 64/2009/QĐ-UBND ngày 31/07/2009 của Ủy ban nhân dân Thành phố Hồ Chí Minh và Quyết định 79/2009/QĐ-UBND ngày 17/10/2009 của Ủy ban nhân dân Thành phố Hồ Chí Minh về phê duyệt Quy hoạch nông sản trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh)

4791Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet

(trừ tồn trữ hóa chất tại trụ sở, bán lẻ bình gas, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí và thực hiện theo Quyết định 64/2009/QĐ-UBND ngày 31/07/2009 của Ủy ban nhân dân Thành phố Hồ Chí Minh và Quyết định 79/2009/QĐ-UBND ngày 17/10/2009 của Ủy ban nhân dân Thành phố Hồ Chí Minh về phê duyệt Quy hoạch nông sản trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh)

4912Vận tải hàng hóa đường sắt

Chi tiết: Kinh doanh vận tải đường sắt

4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ

(trừ hóa lỏng khí để vận chuyển)

5012Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương

(trừ hóa lỏng khí để vận chuyển)

5022Vận tải hàng hóa đường thủy nội địa
5210Kho bãi và lưu giữ hàng hóa

Chi tiết: Lưu giữ hàng hóa (trừ kinh doanh kho bãi)

5221Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường sắt
5222Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy
5224Bốc xếp hàng hóa

(trừ bốc xếp hàng hóa cảng hàng không)

5225Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ
5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải

(trừ kinh doanh bến bãi ô tô, hóa lỏng khí để vận chuyển và hoạt động liên quan đến vận tải hàng không)

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0316694883

Mã số thuế 0316694883 là của công ty nào?

Mã số thuế 0316694883 thuộc về CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ WE, địa chỉ tại 349/16 Nguyễn Trãi, Phường An Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ WE hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ WE hoạt động chính trong ngành Bán buôn thực phẩm.

CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ WE có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ WE (MST: 0316694883) là: Đang hoạt động.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ WE là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ WE là DƯƠNG QUỐC HẢI.

CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ WE thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ WE được thành lập ngày 26/01/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0316694883

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ WE (MST: 0316694883), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.