Mã số thuế 0316693294 - CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHƯỚC HOÀ

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHƯỚC HOÀ là doanh nghiệp được thành lập ngày 25/01/2021 , hoạt động tại 65/48 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đức Nhuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0316693294, được quản lý bởi Thuế cơ sở 13 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép. Tình trạng hoạt động: Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0316693294
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHƯỚC HOÀ
Địa chỉ
65/48 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đức Nhuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Người đại diện
NGUYỄN THỊ THANH HOÀ
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
25/01/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 13 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép

Ngành nghề kinh doanh

1410May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú)

Chi tiết: Sản xuất, gia công hàng may mặc

4542Bảo dưỡng và sửa chữa mô tô, xe máy
4641Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép (Chính)
4751Bán lẻ vải, len, sợi, chỉ khâu và hàng dệt khác trong các cửa hàng chuyên doanh
4771Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0316693294

Mã số thuế 0316693294 là của công ty nào?

Mã số thuế 0316693294 thuộc về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHƯỚC HOÀ, địa chỉ tại 65/48 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đức Nhuận, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHƯỚC HOÀ hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHƯỚC HOÀ hoạt động chính trong ngành Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHƯỚC HOÀ có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHƯỚC HOÀ (MST: 0316693294) là: Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHƯỚC HOÀ là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHƯỚC HOÀ là NGUYỄN THỊ THANH HOÀ.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHƯỚC HOÀ thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHƯỚC HOÀ được thành lập ngày 25/01/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0316693294

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU PHƯỚC HOÀ (MST: 0316693294), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.