Mã số thuế 0316686850 - CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ BẢO DƯỠNG SOLAR HAO

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ BẢO DƯỠNG SOLAR HAO là doanh nghiệp được thành lập ngày 21/01/2021 , hoạt động tại 614/75A Quốc lộ 52, Khu Phố 1, Phường Phước Long, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0316686850, được quản lý bởi Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0316686850
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ BẢO DƯỠNG SOLAR HAO
Địa chỉ
614/75A Quốc lộ 52, Khu Phố 1, Phường Phước Long, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Đang hoạt động
Người đại diện
NGUYỄN KHẮC HẢO
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
21/01/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan

Ngành nghề kinh doanh

2814Sản xuất bi, bánh răng, hộp số, các bộ phận điều khiển và truyền chuyển động
2829Sản xuất máy chuyên dụng khác

Chi tiết: Sản xuất máy sản xuất vật liệu xây dựng; Sản xuất máy chuyên dụng khác chưa được phân vào đâu

3311Sửa chữa các sản phẩm kim loại đúc sẵn
3312Sửa chữa máy móc, thiết bị
3313Sửa chữa thiết bị điện tử và quang học
3314Sửa chữa thiết bị điện
3320Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
3511Sản xuất điện

Chi tiết: Sản xuất điện gió; Điện mặt trời (trừ truyền tải, điều độ hệ thống điện quốc gia và xây dựng, vận hành thủy điện đa mục tiêu, điện hạt nhân)

3512Truyền tải và phân phối điện

Chi tiết: Bán điện cho người sử dụng (trừ truyền tải, điều độ hệ thống điện quốc gia và xây dựng, vận hành thủy điện đa mục tiêu, điện hạt nhân)

3700Thoát nước và xử lý nước thải
3830Tái chế phế liệu
3900Xử lý ô nhiễm và hoạt động quản lý chất thải khác
4101Xây dựng nhà để ở
4102Xây dựng nhà không để ở
4211Xây dựng công trình đường sắt
4212Xây dựng công trình đường bộ
4221Xây dựng công trình điện

(doanh nghiệp không cung cấp hàng hóa, dịch vụ thuộc độc quyền nhà nước trong hoạt động thương mại theo Nghị định 94/2017/NĐ-CP về hàng hóa, dịch vụ độc quyền Nhà nước)

4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229Xây dựng công trình công ích khác
4291Xây dựng công trình thủy
4292Xây dựng công trình khai khoáng
4293Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311Phá dỡ
4312Chuẩn bị mặt bằng
4321Lắp đặt hệ thống điện
4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí

((trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở và trừ lắp đặt các thiết bị lạnh (thiết bị cấp đông, kho lạnh, máy đá, điều hòa không khí, làm lạnh nước) sử dụng ga lạnh R22 trong lĩnh vực chế biến thủy hải sản)

4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330Hoàn thiện công trình xây dựng
4390Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4651Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4653Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác

Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị điện, vật liệu điện (máy phát điện, động cơ điện, dây điện và thiết bị khác dùng trong mạch điện); Bán buôn máy móc, thiết bị khác chưa được phân vào đâu để sử dụng cho sản xuất công nghiệp, thương mại, hàng hải và dịch vụ khác

4669Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu

Chi tiết: Bán buôn hóa chất sử dụng trong công nghiệp, nông nghiệp và phụ gia thực phẩm (không tồn trữ hóa chất)

4752Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4759Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
5621Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
6201Lập trình máy vi tính
6202Tư vấn máy vi tính và quản trị hệ thống máy vi tính
6209Hoạt động dịch vụ công nghệ thông tin và dịch vụ khác liên quan đến máy vi tính
7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan (Chính)
7120Kiểm tra và phân tích kỹ thuật
7410Hoạt động thiết kế chuyên dụng
8110Dịch vụ hỗ trợ tổng hợp
8121Vệ sinh chung nhà cửa
8129Vệ sinh công nghiệp và các công trình chuyên biệt
8130Dịch vụ chăm sóc và duy trì cảnh quan
9511Sửa chữa máy vi tính và thiết bị ngoại vi

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0316686850

Mã số thuế 0316686850 là của công ty nào?

Mã số thuế 0316686850 thuộc về CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ BẢO DƯỠNG SOLAR HAO, địa chỉ tại 614/75A Quốc lộ 52, Khu Phố 1, Phường Phước Long, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ BẢO DƯỠNG SOLAR HAO hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ BẢO DƯỠNG SOLAR HAO hoạt động chính trong ngành Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan.

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ BẢO DƯỠNG SOLAR HAO có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ BẢO DƯỠNG SOLAR HAO (MST: 0316686850) là: Đang hoạt động.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ BẢO DƯỠNG SOLAR HAO là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ BẢO DƯỠNG SOLAR HAO là NGUYỄN KHẮC HẢO.

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ BẢO DƯỠNG SOLAR HAO thành lập năm nào?

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ BẢO DƯỠNG SOLAR HAO được thành lập ngày 21/01/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0316686850

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ BẢO DƯỠNG SOLAR HAO (MST: 0316686850), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.