Mã số thuế 0316686032 - CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI SÀI GÒN GRANITE

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI SÀI GÒN GRANITE là doanh nghiệp được thành lập ngày 21/01/2021 , hoạt động tại 69/15B Ấp Dân Thắng 1, Xã Xuân Thới Sơn, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0316686032, được quản lý bởi Thuế cơ sở 12 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng. Tình trạng hoạt động: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0316686032
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI SÀI GÒN GRANITE
Địa chỉ
69/15B Ấp Dân Thắng 1, Xã Xuân Thới Sơn, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Người đại diện
BÙI THIỆN ĐỨC
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
21/01/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 12 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng

Ngành nghề kinh doanh

2396Cắt tạo dáng và hoàn thiện đá

(không hoạt động tại trụ sở)

2591Rèn, dập, ép và cán kim loại; luyện bột kim loại
2592Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
3320Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
4321Lắp đặt hệ thống điện
4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa

Chi tiết: Đại lý hàng hóa, môi giới hàng hóa

4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình

(trừ kinh doanh dược phẩm)

4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác

Chi tiết: Bán buôn đá lát sàn, đá hoa cương, đá granit hoặc các tấm phủ tường hoặc sàn; Bán buôn đồ nội thất. ( Doanh nghiệp chỉ được kinh doanh kể từ khi có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật và phải bảo đảm đáp ứng các điều kiện đó trong suốt quá trình hoạt động)

4662Bán buôn kim loại và quặng kim loại

(trừ kinh doanh vàng miếng)

4663Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng (Chính)
4669Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
4759Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0316686032

Mã số thuế 0316686032 là của công ty nào?

Mã số thuế 0316686032 thuộc về CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI SÀI GÒN GRANITE, địa chỉ tại 69/15B Ấp Dân Thắng 1, Xã Xuân Thới Sơn, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI SÀI GÒN GRANITE hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI SÀI GÒN GRANITE hoạt động chính trong ngành Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI SÀI GÒN GRANITE có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI SÀI GÒN GRANITE (MST: 0316686032) là: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI SÀI GÒN GRANITE là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI SÀI GÒN GRANITE là BÙI THIỆN ĐỨC.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI SÀI GÒN GRANITE thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI SÀI GÒN GRANITE được thành lập ngày 21/01/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0316686032

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI SÀI GÒN GRANITE (MST: 0316686032), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.