Mã số thuế 0313029938 - CÔNG TY TNHH LIGHTGOLD VIỆT NAM

CÔNG TY TNHH LIGHTGOLD VIỆT NAM là doanh nghiệp được thành lập ngày 26/11/2014 , hoạt động tại Số 20 Đường Số 3, Phường Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0313029938, được quản lý bởi Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0313029938
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH LIGHTGOLD VIỆT NAM
Địa chỉ
Số 20 Đường Số 3, Phường Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Đang hoạt động
Người đại diện
BÙI THỊ THANH TRÀ
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
26/11/2014  hơn 11 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế

Ngành nghề kinh doanh

1811In ấn

(trừ in tráng bao bì kim loại và in trên các sản phẩm vải, sợi, dệt, may, đan)

1812Dịch vụ liên quan đến in
2610Sản xuất linh kiện điện tử

(không hoạt động tại trụ sở)

2620Sản xuất máy vi tính và thiết bị ngoại vi của máy vi tính

(không hoạt động tại trụ sở)

2640Sản xuất sản phẩm điện tử dân dụng

(không hoạt động tại trụ sở)

2740Sản xuất thiết bị điện chiếu sáng

(không hoạt động tại trụ sở)

2790Sản xuất thiết bị điện khác

(không hoạt động tại trụ sở)

3100Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế (Chính)
4100Xây dựng nhà các loại
4290Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4321Lắp đặt hệ thống điện

(trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)

4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác

(trừ gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)

4330Hoàn thiện công trình xây dựng
4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa

Chi tiết: Đại lý, môi giới (trừ môi giới bất động sản)

4651Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4663Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
6201Lập trình máy vi tính
6202Tư vấn máy vi tính và quản trị hệ thống máy vi tính
6209Hoạt động dịch vụ công nghệ thông tin và dịch vụ khác liên quan đến máy vi tính
7310Quảng cáo
7410Hoạt động thiết kế chuyên dụng

Chi tiết: Hoạt động trang trí nội thất (trừ hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan)

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0313029938

Mã số thuế 0313029938 là của công ty nào?

Mã số thuế 0313029938 thuộc về CÔNG TY TNHH LIGHTGOLD VIỆT NAM, địa chỉ tại Số 20 Đường Số 3, Phường Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH LIGHTGOLD VIỆT NAM hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH LIGHTGOLD VIỆT NAM hoạt động chính trong ngành Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế.

CÔNG TY TNHH LIGHTGOLD VIỆT NAM có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH LIGHTGOLD VIỆT NAM (MST: 0313029938) là: Đang hoạt động.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH LIGHTGOLD VIỆT NAM là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH LIGHTGOLD VIỆT NAM là BÙI THỊ THANH TRÀ.

CÔNG TY TNHH LIGHTGOLD VIỆT NAM thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH LIGHTGOLD VIỆT NAM được thành lập ngày 26/11/2014, đã hoạt động hơn 11 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0313029938

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH LIGHTGOLD VIỆT NAM (MST: 0313029938), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.