Mã số thuế 0312986557 - CÔNG TY TNHH GIÁM ĐỊNH SOUTH AMERICA

CÔNG TY TNHH GIÁM ĐỊNH SOUTH AMERICA là doanh nghiệp được thành lập ngày 24/10/2014 , hoạt động tại 46 Đặng Đức Thuật, Nam Long 2, Phường Tân Hưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0312986557, được quản lý bởi Thuế cơ sở 7 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu. Tình trạng hoạt động: Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0312986557
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH GIÁM ĐỊNH SOUTH AMERICA
Địa chỉ
46 Đặng Đức Thuật, Nam Long 2, Phường Tân Hưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Người đại diện
VÕ QUỐC TRIỆU
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
24/10/2014  hơn 11 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 7 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu

Ngành nghề kinh doanh

4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa

chi tiết: Hoạt động đại lý, môi giới (trừ môi giới bất động sản)

6619Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu

chi tiết: Hoạt động tư vấn đầu tư (trừ tư vấn tài chính, kế toán, luật).

7020Hoạt động tư vấn quản lý

(trừ tư vấn tài chính, kế toán).

7120Kiểm tra và phân tích kỹ thuật

chi tiết: Kiểm tra hàng hóa, kiểm tra chất lượng hàng hóa

7310Quảng cáo
7320Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận
7490Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu (Chính)
7830Cung ứng và quản lý nguồn lao động

chi tiết: Cung ứng và quản lý nguồn lao động trong nước (trừ cho thuê lại lao động)

8129Vệ sinh công nghiệp và các công trình chuyên biệt
8532Đào tạo trung cấp

chi tiết: Đào tạo giám định hàng hóa

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0312986557

Mã số thuế 0312986557 là của công ty nào?

Mã số thuế 0312986557 thuộc về CÔNG TY TNHH GIÁM ĐỊNH SOUTH AMERICA, địa chỉ tại 46 Đặng Đức Thuật, Nam Long 2, Phường Tân Hưng, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH GIÁM ĐỊNH SOUTH AMERICA hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH GIÁM ĐỊNH SOUTH AMERICA hoạt động chính trong ngành Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu.

CÔNG TY TNHH GIÁM ĐỊNH SOUTH AMERICA có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH GIÁM ĐỊNH SOUTH AMERICA (MST: 0312986557) là: Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH GIÁM ĐỊNH SOUTH AMERICA là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH GIÁM ĐỊNH SOUTH AMERICA là VÕ QUỐC TRIỆU.

CÔNG TY TNHH GIÁM ĐỊNH SOUTH AMERICA thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH GIÁM ĐỊNH SOUTH AMERICA được thành lập ngày 24/10/2014, đã hoạt động hơn 11 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0312986557

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH GIÁM ĐỊNH SOUTH AMERICA (MST: 0312986557), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.