Mã số thuế 0310615998 - CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂN ĐẠI

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂN ĐẠI là doanh nghiệp được thành lập ngày 29/01/2011 , hoạt động tại 72/15 làng Tăng Phú, khu phố 4, Phường Tăng Nhơn Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0310615998, được quản lý bởi Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh. Ngành nghề kinh doanh chính là Lắp đặt hệ thống điện. Tình trạng hoạt động: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0310615998
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂN ĐẠI
Địa chỉ
72/15 làng Tăng Phú, khu phố 4, Phường Tăng Nhơn Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tình trạng
Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Người đại diện
VŨ NGỌC TUÂN
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
29/01/2011  hơn 15 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 2 Thành phố Hồ Chí Minh
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Lắp đặt hệ thống điện

Ngành nghề kinh doanh

1610Cưa, xẻ, bào gỗ và bảo quản gỗ

(không hoạt động tại trụ sở).

1622Sản xuất đồ gỗ xây dựng

(không hoạt động tại trụ sở).

1629Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện

(không hoạt động tại trụ sở).

2592Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại

(không hoạt động tại trụ sở).

3100Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế

(không hoạt động tại trụ sở).

3212Sản xuất đồ giả kim hoàn và chi tiết liên quan

(trừ sản xuất vàng miếng và không hoạt động tại trụ sở).

3319Sửa chữa thiết bị khác

(không gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở).

3320Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp

(không gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở).

3530Sản xuất, phân phối hơi nước, nước nóng, điều hoà không khí và sản xuất nước đá

(không hoạt động tại trụ sở).

3600Khai thác, xử lý và cung cấp nước
3700Thoát nước và xử lý nước thải

(không hoạt động tại trụ sở)

4100Xây dựng nhà các loại
4210Xây dựng công trình đường sắt và đường bộ
4220Xây dựng công trình công ích
4290Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311Phá dỡ
4312Chuẩn bị mặt bằng
4321Lắp đặt hệ thống điện (Chính)
4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí

(trừ lắp đặt các thiết bị lạnh (thiết bị cấp đông, kho lạnh, máy đá, điều hòa không khí, làm lạnh nước) sử dụng ga lạnh R22 trong lĩnh vực chế biến thủy hải sản)

4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác

(không gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở).

4330Hoàn thiện công trình xây dựng
4390Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
4620Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống

(không hoạt động tại trụ sở).

4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình

(trừ bán buôn dược phẩm)

4651Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4661Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan (Chính)
4663Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5224Bốc xếp hàng hóa

(trừ bốc xếp hàng hóa cảng hàng không).

7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan

chi tiết: Giám sát công tác lắp đặt phần điện và thiết bị điện công trình dân dụng.

7310Quảng cáo
7710Cho thuê xe có động cơ
7730Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
8121Vệ sinh chung nhà cửa
8129Vệ sinh công nghiệp và các công trình chuyên biệt
8230Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại

Chi tiết: Tổ chức hội nghị, hội thảo (không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ; không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh).

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0310615998

Mã số thuế 0310615998 là của công ty nào?

Mã số thuế 0310615998 thuộc về CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂN ĐẠI, địa chỉ tại 72/15 làng Tăng Phú, khu phố 4, Phường Tăng Nhơn Phú, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂN ĐẠI hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂN ĐẠI hoạt động chính trong ngành Lắp đặt hệ thống điện.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂN ĐẠI có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂN ĐẠI (MST: 0310615998) là: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂN ĐẠI là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂN ĐẠI là VŨ NGỌC TUÂN.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂN ĐẠI thành lập năm nào?

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂN ĐẠI được thành lập ngày 29/01/2011, đã hoạt động hơn 15 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0310615998

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂN ĐẠI (MST: 0310615998), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.