Mã số thuế 0202347170 - CÔNG TY TNHH TM & DV LONG GIN

CÔNG TY TNHH TM & DV LONG GIN là doanh nghiệp được thành lập ngày 13/04/2026 , hoạt động tại Số 14/33 tổ dân phố 6, Phường An Dương, TP Hải Phòng, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0202347170, được quản lý bởi Thuế cơ sở 2 thành phố Hải Phòng. Ngành nghề kinh doanh chính là Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0202347170
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH TM & DV LONG GIN
Địa chỉ
Số 14/33 tổ dân phố 6, Phường An Dương, TP Hải Phòng, Việt Nam
Tình trạng
Đang hoạt động
Người đại diện
NGUYỄN HỮU LÂM
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
13/04/2026  hơn 2 tháng hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 2 thành phố Hải Phòng
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải

Ngành nghề kinh doanh

4101Xây dựng nhà để ở
4102Xây dựng nhà không để ở
4212Xây dựng công trình đường bộ
4221Xây dựng công trình điện
4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229Xây dựng công trình công ích khác
4291Xây dựng công trình thủy
4292Xây dựng công trình khai khoáng
4293Xây dựng công trình chế biến, chế tạo

Chi tiết: Xây dựng công trình công nghiệp

4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311Phá dỡ
4312Chuẩn bị mặt bằng
4390Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa

Chi tiết: Đại lý hàng hoá (không bao gồm đại lý bảo hiểm, chứng khoán), Môi giới hàng hoá (không bao gồm môi giới bảo hiểm, chứng khoán, tài chính, bất động sản) (không bao gồm đấu giá hàng hóa); (Trừ hàng hóa bị cấm đầu tư kinh doanh)

4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình

(không bao gồm hàng hóa Nhà nước cấm)

4651Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4661Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan
4663Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4672Bán buôn kim loại và quặng kim loại

Chi tiết : Bán buôn sắt, thép ; Bán buôn kim loại và quặng kim loại (không bao gồm vàng miếng)

4679Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu

(không bao gồm hàng hóa Nhà nước cấm)

4931Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5012Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương
5022Vận tải hàng hóa đường thủy nội địa
5210Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
5222Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy
5224Bốc xếp hàng hóa
5225Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ
5229Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải (Chính)
5231Hoạt động dịch vụ trung gian cho vận tải hàng hóa

Chi tiết: - Dịch vụ giao nhận hàng hóa - Dịch vụ khai thuê hải quan - Dịch vụ đại lý tàu biển; - Dịch vụ đại lý vận tải đường biển; - Đại lý bán vé máy bay, vé tàu, vé cáp treo; - Dịch vụ môi giới vận tải ( không bao gồm môi giới vận tải hàng không)

5510Dịch vụ lưu trú ngắn ngày
5520Dịch vụ lưu trú ngắn ngày khác
5530Hoạt động dịch vụ trung gian cho dịch vụ lưu trú
5590Cơ sở lưu trú khác
5610Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
7710Cho thuê xe có động cơ
7911Đại lý du lịch
7912Điều hành tua du lịch
7990Dịch vụ đặt chỗ và các dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch
8299Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu

Chi tiết: Dịch vụ xuất nhập khẩu hàng hóa

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0202347170

Mã số thuế 0202347170 là của công ty nào?

Mã số thuế 0202347170 thuộc về CÔNG TY TNHH TM & DV LONG GIN, địa chỉ tại Số 14/33 tổ dân phố 6, Phường An Dương, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TM & DV LONG GIN hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH TM & DV LONG GIN hoạt động chính trong ngành Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải.

CÔNG TY TNHH TM & DV LONG GIN có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH TM & DV LONG GIN (MST: 0202347170) là: Đang hoạt động.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH TM & DV LONG GIN là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH TM & DV LONG GIN là NGUYỄN HỮU LÂM.

CÔNG TY TNHH TM & DV LONG GIN thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH TM & DV LONG GIN được thành lập ngày 13/04/2026, đã hoạt động hơn 2 tháng.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0202347170

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH TM & DV LONG GIN (MST: 0202347170), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.