Mã số thuế 0109737070 - CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI DUYÊN HD

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI DUYÊN HD là doanh nghiệp được thành lập ngày 23/08/2021 , hoạt động tại Đội 6, Thôn Phù Lưu Thượng, Xã Hòa Xá, TP Hà Nội, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0109737070, được quản lý bởi Thuế cơ sở 20 thành phố Hà Nội. Ngành nghề kinh doanh chính là Hoàn thiện công trình xây dựng. Tình trạng hoạt động: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0109737070
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI DUYÊN HD
Địa chỉ
Đội 6, Thôn Phù Lưu Thượng, Xã Hòa Xá, TP Hà Nội, Việt Nam
Tình trạng
Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Người đại diện
NGUYỄN MINH HẢI
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
23/08/2021  hơn 4 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 20 thành phố Hà Nội
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Hoàn thiện công trình xây dựng

Ngành nghề kinh doanh

3312Sửa chữa máy móc, thiết bị
3314Sửa chữa thiết bị điện
3320Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
4101Xây dựng nhà để ở
4102Xây dựng nhà không để ở
4211Xây dựng công trình đường sắt
4212Xây dựng công trình đường bộ
4221Xây dựng công trình điện
4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229Xây dựng công trình công ích khác
4291Xây dựng công trình thủy
4292Xây dựng công trình khai khoáng
4293Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311Phá dỡ
4312Chuẩn bị mặt bằng

(không bao gồm dò mìn và các loại tương tự tại mặt bằng xây dựng)

4321Lắp đặt hệ thống điện
4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác

Chi tiết: Lắp đặt hệ thống thiết bị trong công trình nhà và công trình xây dựng khác như: + Thang máy, thang cuốn, + Cửa cuốn, cửa tự động, + Dây dẫn chống sét, + Hệ thống hút bụi, + Hệ thống âm thanh, + Hệ thống cách âm, cách nhiệt, chống rung.

4330Hoàn thiện công trình xây dựng (Chính)
4390Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác

Chi tiết: + Xây dựng nền móng, bao gồm cả ép cọc, + Các công việc về chống ẩm và chống thấm nước, + Chống ẩm các toà nhà, + Đào giếng (trong ngành khai thác mỏ), + Lắp dựng các kết cấu thép không thể sản xuất nguyên khối, + Uốn thép, + Xây gạch và đặt đá, + Lợp mái các công trình nhà để ở…

4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa

Chi tiết: Đại lý bán hàng hóa (Trừ hoạt động đấu giá hàng hóa, môi giới bảo hiểm, chứng khoán)

4641Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình

(trừ dược phẩm)

4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4663Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng

Chi tiết: Bán buôn tre, nứa, gỗ cây và gỗ chế biến Bán buôn xi măng Bán buôn gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi Bán buôn kính xây dựng Bán buôn gạch ốp lát và thiết bị vệ sinh Bán buôn đồ ngũ kim

4690Bán buôn tổng hợp

(Trừ loại nhà nước cấm)

4752Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh

Chi tiết: Bán lẻ đồ ngũ kim trong các cửa hàng chuyên doanh Bán lẻ sơn, màu, véc ni trong các cửa hàng chuyên doanh Bán lẻ kính xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh Bán lẻ gạch ốp lát, thiết bị vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh

4753Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn trong các cửa hàng chuyên doanh
4759Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
7020Hoạt động tư vấn quản lý

(loại trừ hoạt động tư vấn pháp luật, chứng khoán, kiểm toán)

7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan

Chi tiết: Khảo sát địa hình Khảo sát địa chất công trìnhThiết kế kiến trúc công trình; Thiết kế cơ - điện công trình (không bao gồm công trình đường dây và trạm biến áp); Thiết kế cấp - thoát nước công trình; Thiết kế xây dựng công trình khai thác mỏ; Thiết kế xây dựng công trình giao thông (gồm: đường bộ; cầu - hầm; đường sắt; đường thủy nội địa, hàng hải); Thiết kế xây dựng công trình cấp nước - thoát nước; xử lý chất thải rắn; Thiết kế xây dựng công trình thủy lợi, đê điều;Thiết kế quy hoạch xây dựng Giám sát công tác xây dựng công trình; Giám sát công tác lắp đặt thiết bị vào công trình Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình Kiểm định xây dựng Tư vấn lập hồ sơ mời thầu Tư vấn đánh giá hồ sơ dự thầu Tư vấn đấu thầu Dịch vụ quan trắc môi trường Lập, thẩm tra hồ sơ thanh toán, quyết toán vốn đầu tư xây dựng, quy đổi vốn đầu tư công trình xây dựng sau khi hoàn thành được nghiệm thu bàn giao đưa vào sử dụng.

7120Kiểm tra và phân tích kỹ thuật

(Không bao gồm hoạt động của phòng thí nghiệm của cảnh sát)

7410Hoạt động thiết kế chuyên dụng

Chi tiết: Hoạt động trang trí nội thất Dịch vụ thiết kế đồ thị

8299Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu

Chi tiết: Xuất khẩu, nhập khẩu hàng hóa

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0109737070

Mã số thuế 0109737070 là của công ty nào?

Mã số thuế 0109737070 thuộc về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI DUYÊN HD, địa chỉ tại Đội 6, Thôn Phù Lưu Thượng, Xã Hòa Xá, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI DUYÊN HD hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI DUYÊN HD hoạt động chính trong ngành Hoàn thiện công trình xây dựng.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI DUYÊN HD có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI DUYÊN HD (MST: 0109737070) là: Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI DUYÊN HD là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI DUYÊN HD là NGUYỄN MINH HẢI.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI DUYÊN HD thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI DUYÊN HD được thành lập ngày 23/08/2021, đã hoạt động hơn 4 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0109737070

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI DUYÊN HD (MST: 0109737070), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.