Mã số thuế 0109639210 - CÔNG TY CỔ PHẦN ESE PLUS

CÔNG TY CỔ PHẦN ESE PLUS là doanh nghiệp được thành lập ngày 19/05/2021 , hoạt động tại Tầng 2 Số 16 ngõ 45 đường Đồng Me, Phường Từ Liêm, TP Hà Nội, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0109639210, được quản lý bởi Thuế cơ sở 8 thành phố Hà Nội. Ngành nghề kinh doanh chính là Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0109639210
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY CỔ PHẦN ESE PLUS
Địa chỉ
Tầng 2 Số 16 ngõ 45 đường Đồng Me, Phường Từ Liêm, TP Hà Nội, Việt Nam
Tình trạng
Đang hoạt động
Người đại diện
BÙI VĂN YÊN
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
19/05/2021  hơn 5 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 8 thành phố Hà Nội
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác

Ngành nghề kinh doanh

4321Lắp đặt hệ thống điện
3312Sửa chữa máy móc, thiết bị
3320Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình

Chi tiết: Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ dùng nội thất tương tự

4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác (Chính)
4663Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng

Chi tiết: Bán buôn thiết bị vệ sinh; thiết bị lắp đặt vệ sinh

4752Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4759Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0109639210

Mã số thuế 0109639210 là của công ty nào?

Mã số thuế 0109639210 thuộc về CÔNG TY CỔ PHẦN ESE PLUS, địa chỉ tại Tầng 2 Số 16 ngõ 45 đường Đồng Me, Phường Từ Liêm, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN ESE PLUS hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY CỔ PHẦN ESE PLUS hoạt động chính trong ngành Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác.

CÔNG TY CỔ PHẦN ESE PLUS có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY CỔ PHẦN ESE PLUS (MST: 0109639210) là: Đang hoạt động.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN ESE PLUS là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN ESE PLUS là BÙI VĂN YÊN.

CÔNG TY CỔ PHẦN ESE PLUS thành lập năm nào?

CÔNG TY CỔ PHẦN ESE PLUS được thành lập ngày 19/05/2021, đã hoạt động hơn 5 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0109639210

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY CỔ PHẦN ESE PLUS (MST: 0109639210), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.