Mã số thuế 0103202449 - Công ty TNHH dịch vụ vật tư thiết bị VITECH

Công ty TNHH dịch vụ vật tư thiết bị VITECH là doanh nghiệp được thành lập ngày 14/01/2009 , hoạt động tại Số 198 tổ 12 phường Yên Sở, Phường Hoàng Mai, TP Hà Nội, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0103202449, được quản lý bởi Thuế cơ sở 13 thành phố Hà Nội. Tình trạng hoạt động: Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0103202449
Tên doanh nghiệp
Công ty TNHH dịch vụ vật tư thiết bị VITECH
Địa chỉ
Số 198 tổ 12 phường Yên Sở, Phường Hoàng Mai, TP Hà Nội, Việt Nam
Tình trạng
Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
Người đại diện
Bùi Văn Hiệu
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
14/01/2009  hơn 17 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 13 thành phố Hà Nội
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính

Ngành nghề kinh doanh

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0103202449

Mã số thuế 0103202449 là của công ty nào?

Mã số thuế 0103202449 thuộc về Công ty TNHH dịch vụ vật tư thiết bị VITECH, địa chỉ tại Số 198 tổ 12 phường Yên Sở, Phường Hoàng Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.

Công ty TNHH dịch vụ vật tư thiết bị VITECH có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của Công ty TNHH dịch vụ vật tư thiết bị VITECH (MST: 0103202449) là: Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Người đại diện pháp luật của Công ty TNHH dịch vụ vật tư thiết bị VITECH là ai?

Người đại diện pháp luật của Công ty TNHH dịch vụ vật tư thiết bị VITECH là Bùi Văn Hiệu.

Công ty TNHH dịch vụ vật tư thiết bị VITECH thành lập năm nào?

Công ty TNHH dịch vụ vật tư thiết bị VITECH được thành lập ngày 14/01/2009, đã hoạt động hơn 17 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0103202449

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm Công ty TNHH dịch vụ vật tư thiết bị VITECH (MST: 0103202449), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.