Mã số thuế 0101853766 - CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT THẮNG

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT THẮNG là doanh nghiệp được thành lập ngày 11/01/2006 , hoạt động tại Số nhà 55 ngõ 116, phố Yên Lạc, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0101853766, được quản lý bởi Thuế cơ sở 3 thành phố Hà Nội. Ngành nghề kinh doanh chính là Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0101853766
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT THẮNG
Địa chỉ
Số nhà 55 ngõ 116, phố Yên Lạc, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam
Tình trạng
Đang hoạt động
Người đại diện
PHẠM VĂN THẮNG
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
11/01/2006  hơn 20 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 3 thành phố Hà Nội
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác

Ngành nghề kinh doanh

1622Sản xuất đồ gỗ xây dựng
2821Sản xuất máy nông nghiệp và lâm nghiệp
2822Sản xuất máy công cụ và máy tạo hình kim loại
2823Sản xuất máy luyện kim
2824Sản xuất máy khai thác mỏ và xây dựng
2825Sản xuất máy chế biến thực phẩm, đồ uống và thuốc lá
2826Sản xuất máy cho ngành dệt, may và da
2829Sản xuất máy chuyên dụng khác
2910Sản xuất ô tô và xe có động cơ khác
2920Sản xuất thân xe ô tô và xe có động cơ khác, rơ moóc và bán rơ moóc
2930Sản xuất phụ tùng và bộ phận phụ trợ cho xe ô tô và xe có động cơ khác
3020Sản xuất đầu máy xe lửa, xe điện và toa xe
3091Sản xuất mô tô, xe máy
3092Sản xuất xe đạp và xe cho người khuyết tật
3099Sản xuất phương tiện và thiết bị vận tải khác chưa được phân vào đâu
3100Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế
3211Sản xuất đồ kim hoàn và chi tiết liên quan
3212Sản xuất đồ giả kim hoàn và chi tiết liên quan
4101Xây dựng nhà để ở
4102Xây dựng nhà không để ở
4211Xây dựng công trình đường sắt
4212Xây dựng công trình đường bộ
4221Xây dựng công trình điện
4222Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229Xây dựng công trình công ích khác
4291Xây dựng công trình thủy
4292Xây dựng công trình khai khoáng
4293Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
4299Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác (Chính)
4311Phá dỡ
4312Chuẩn bị mặt bằng
4321Lắp đặt hệ thống điện
4322Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
4329Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330Hoàn thiện công trình xây dựng
4390Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4511Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác

(trừ đấu giá)

4512Bán lẻ ô tô con (loại 9 chỗ ngồi trở xuống)

(trừ đấu giá)

4513Đại lý ô tô và xe có động cơ khác

(trừ đấu giá)

4520Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác
4530Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác

(trừ đấu giá)

4541Bán mô tô, xe máy

(trừ đấu giá)

4542Bảo dưỡng và sửa chữa mô tô, xe máy
4543Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của mô tô, xe máy

(trừ đấu giá)

4610Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa

(trừ đấu giá)

4620Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
4633Bán buôn đồ uống
4634Bán buôn sản phẩm thuốc lá, thuốc lào
4641Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
4649Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4651Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4653Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp

(trừ đấu giá)

4659Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác

(trừ đấu giá)

4661Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan
4662Bán buôn kim loại và quặng kim loại

(Trừ Vàng Miếng)

4663Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4669Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
4690Bán buôn tổng hợp
4782Bán lẻ hàng dệt, may sẵn, giày dép lưu động hoặc tại chợ
4783Bán lẻ thiết bị công nghệ thông tin liên lạc lưu động hoặc tại chợ
4784Bán lẻ thiết bị gia đình khác lưu động hoặc tại chợ
4785Bán lẻ hàng văn hóa, giải trí lưu động hoặc tại chợ
4789Bán lẻ hàng hóa khác lưu động hoặc tại chợ
4931Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
4932Vận tải hành khách đường bộ khác
4933Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
7110Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
7410Hoạt động thiết kế chuyên dụng
7710Cho thuê xe có động cơ
7730Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
8230Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0101853766

Mã số thuế 0101853766 là của công ty nào?

Mã số thuế 0101853766 thuộc về CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT THẮNG, địa chỉ tại Số nhà 55 ngõ 116, phố Yên Lạc, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT THẮNG hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT THẮNG hoạt động chính trong ngành Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác.

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT THẮNG có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT THẮNG (MST: 0101853766) là: Đang hoạt động.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT THẮNG là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT THẮNG là PHẠM VĂN THẮNG.

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT THẮNG thành lập năm nào?

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT THẮNG được thành lập ngày 11/01/2006, đã hoạt động hơn 20 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0101853766

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT THẮNG (MST: 0101853766), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.