Mã số thuế 0101189369 - CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DULICO

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DULICO là doanh nghiệp được thành lập ngày 17/12/2001 , hoạt động tại Lô A2, CN7 cụm công nghiệp Từ Liêm, Phường Xuân Phương, TP Hà Nội, Việt Nam. Doanh nghiệp có mã số thuế 0101189369, được quản lý bởi Thuế cơ sở 8 thành phố Hà Nội. Ngành nghề kinh doanh chính là Sản xuất khác chưa được phân vào đâu. Tình trạng hoạt động: Đang hoạt động.

Thông tin doanh nghiệp

Mã số thuế
0101189369
Tên doanh nghiệp
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DULICO
Địa chỉ
Lô A2, CN7 cụm công nghiệp Từ Liêm, Phường Xuân Phương, TP Hà Nội, Việt Nam
Tình trạng
Đang hoạt động
Người đại diện
NGUYỄN TRỌNG DUY
Điện thoại
Đã ẩn theo yêu cầu
Ngày thành lập
17/12/2001  hơn 24 năm hoạt động
Quản lý bởi
Thuế cơ sở 8 thành phố Hà Nội
Loại hình doanh nghiệp
Ngành nghề chính
Sản xuất khác chưa được phân vào đâu

Ngành nghề kinh doanh

1392Sản xuất hàng dệt sẵn (trừ trang phục)
2420Sản xuất kim loại quý và kim loại màu
2432Đúc kim loại màu
2592Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
2593Sản xuất dao kéo, dụng cụ cầm tay và đồ kim loại thông dụng
2599Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu

Chi tiết: Chế tạo các loại khuôn mẫu;

2610Sản xuất linh kiện điện tử
2733Sản xuất thiết bị dây dẫn điện các loại
2740Sản xuất thiết bị điện chiếu sáng
2750Sản xuất đồ điện dân dụng
2930Sản xuất phụ tùng và bộ phận phụ trợ cho xe ô tô và xe có động cơ khác

Chi tiết: Sản xuất phụ tùng xe đạp, xe máy;

3290Sản xuất khác chưa được phân vào đâu (Chính)
8299Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu

Chi tiết: Xuất nhập khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh;

Câu hỏi thường gặp về mã số thuế 0101189369

Mã số thuế 0101189369 là của công ty nào?

Mã số thuế 0101189369 thuộc về CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DULICO, địa chỉ tại Lô A2, CN7 cụm công nghiệp Từ Liêm, Phường Xuân Phương, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DULICO hoạt động trong ngành gì?

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DULICO hoạt động chính trong ngành Sản xuất khác chưa được phân vào đâu.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DULICO có còn hoạt động không?

Tình trạng hiện tại của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DULICO (MST: 0101189369) là: Đang hoạt động.

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DULICO là ai?

Người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DULICO là NGUYỄN TRỌNG DUY.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DULICO thành lập năm nào?

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DULICO được thành lập ngày 17/12/2001, đã hoạt động hơn 24 năm.

Một số doanh nghiệp khác mã số thuế 0101189369

Dưới đây là khác có thể bạn quan tâm CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DULICO (MST: 0101189369), được tổng hợp để hỗ trợ tra cứu thông tin doanh nghiệp liên quan.